Phân tích Crypto tối ngày 27/12 - Nén chặt thêm. Phá hộp thì đi đâu?

b xem giúp em H4 btc có fai đang đẹp dễ pump dem nay sáng mai ko?
em vững tin nó sẽ pump, đây là giai đoạn Ngọc Trinh của bác Huy đang duỗi lưng thức dậy, em nó cần cong lưng 1 tí mới ưỡn lên được. Nhưng đó là cảm giác của em thôi nhé, sai em không chịu trách nhiệm đâu :D

Nhiều bác bảo xướng 3600 3500 giờ nó có giá đó rồi sao ko thấy ai muốn múc vậy các bác

volum bò không có, bò rút về đâu ta., thành nào đông bò nhất vậy ta.,
Các bác ngây thơ hơn trẻ em mẫu giáo nữa, Trong TT này volume làm giả tới 80% trong tính cảnh các sàn đều muốn BTC lên thì họ ngại gì việc hạ thấp volume short xuống để hút gà vào buy để đây giá lên . Nói thật nếu tôi là chủ sàn tôi cũng làm vậy chứ đừng nói họ

Tuần này chắc vẫn giảm vì nhiều thanh niên bán để lấy $ đi chơi năm mới, tầm ngoài mùng 10 tháng sau sẽ tăng :D

Các bác ngây thơ hơn trẻ em mẫu giáo nữa, Trong TT này volume làm giả tới 80% trong tính cảnh các sàn đều muốn BTC lên thì họ ngại gì việc hạ thấp volume short xuống để hút gà vào buy để đây giá lên . Nói thật nếu tôi là chủ sàn tôi cũng làm vậy chứ đừng nói họ
bác cứ trade theo thuyết âm mưu của bác đi :D . E cứ ngây thơ tin theo volume mà kiếm đc xèng cũng đc keke

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,943 Xem / 16 Trả lời
  • captainfx trong Hội Trader giao dịch Quỹ 84 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 955 Xem / 40 Trả lời
  • Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 143 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,524 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 413 Xem / 19 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 355 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 411 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 182 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên