1. Phân tích Crypto tối ngày 29/10 - Oh Sh*t ! Bò đang nát gáo kìa anh em!

Phân tích Crypto tối ngày 29/10 - Oh Sh*t ! Bò đang nát gáo kìa anh em!
    29/10/2018
    4,652 lượt xem
    Thực tình là tôi đã chụp cái hình trước khi có cú dump hiện tại để định viết bài, ai dè check lại lần cuối để úp bài thì thấy 1 cú dump mạnh vừa được tạo ra và đang nhăm nhe phá đáy. Mời anh em cùng coi

PHÂN TÍCH BITCOIN BIỂU ĐỒ 1 GIỜ

phan-tich-bitcoin-h1-traderviet. Đang có 1 cú tấn công cực mạnh vào đàn bò với việc Bitcoin đang định xuyên thủng mức 6400 - 50, một thành trì rất mạnh của bò. Nếu đóng cửa nến lúc 19g00 mà dưới 6400 thì đúng là mệt mỏi cho Bò rồi. Thêm 1 lần nữa, chiến lược bán Bitcoin của chúng ta vận hành cực tốt. Từ hôm thứ 6 đến giờ có 3 lần chúng ta dự đoán được vùng đỉnh.

Hãy quan sát nến này xem liệu là break thật hay là false break nhé. Nếu rút bóng lên trên 6460 thì false break, còn đóng dưới 6400 thì break, còn nằm khúc giữa thì cần quan sát thêm. Nhìn chung, thời điểm hiện nay là để quan sát chứ chưa vào lệnh.

Anh em cẩn thận cho 1 đêm biến động mạnh nhé. Bitcoin đã tích lũy đến gần 10 ngày nay rồi. Nếu Break chắc sẽ đi rất mạnh đây

>> Phần mềm Trading và xem tin của Trader chuyên nghiệp

>> Mười mẹo Price Action sẽ giúp bạn trade tốt hơn.

Happy and safe trading !!!

Thông tin tác giả

TraderViet.com là diễn đàn của cộng đồng Trader Việt Nam. TraderViet chia sẻ các kiến thức, kinh nghiệm giữa các Trader Việt Nam trên thị trường chứng khoán, forex, hàng hóa, phái sinh, crypto cùng nhiều chủ đề đa dạng khác.
    Website: https://traderviet.com/
    Email: admin@traderviet.com
    Facebook: Facebook của tôi
    Youtube: Kênh youtube của tôi
    Telagram: https://t.me/tradervietchannel
    Thêm thông tin
    Lưu
    ✅Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Mỹ Trung Căng Thẳng - Tuần 01/06-05/06
    ✅ Phân Tích Đa Khung Thời Gian - Tuyệt Chiêu TỐI ĐA LỢI NHUẬN Trong Giao Dịch Forex
    ✅ Phân Tích Crypto (Bitcoin & Altcoin) Theo Price Action - Con Sóng Tăng Mới - Tuần 16/05-23/05
    ✅ Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Nhiều Kèo Thơm - Tuần 08/06-12/06
    ✅ Tại Sao Trader Nên Giao Dịch Forex Với VỊ THẾ NHỎ?
    ✅ Định Hướng Giao Dịch VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action Tháng 06/2020
    ✅ LỚP HỌC FOREX | Các Loại Lệnh Giao Dịch Trong Forex
    ✅ Chỉ Báo ADX - Công Cụ Xác Định Sức Mạnh Xu Hướng
    Đang tải...
  2. Danhcle

Danhcle

280
    309
    Cuối cùng thì btc cũng có động thái. Tưởng nó chết luôn rồi bác ợ. Sau dump lại tới pump thôi.

DuongHuy bài này.
  3. cái ông làm rơi cái dĩa hôm offline.chắc hôm nay rơi cái nồi bác ạ,

DanhcleDuongHuy bài này.
  4. DuongHuy

5. DuongHuy
  6. 18,507
    108,322
    Bác nhắc tôi mới nhớ vụ cái dĩa rớt hôm offline. Chắc bác đó nghỉ làm Ân Nam luôn rồi

nam.nguyen0903213291 bài này.
  7. Gấu mạnh đấy nhưng chưa đủ lực bẻ cái tam giác :D
    Rơi nữa mới đáng lo
    Cã 2 chard BTC/USD hay BTC/USDT vẫn còn cứu dc
    35.PNG 34.

8. nhiều khi chỉ muốn nói, đ*t mẹ thằng lìn bitcoin :confused:

THHQMC bài này.
  9. 31 đáo hạn cboe. Btc đi ngang quá lâu. Nhiều alt tăng mạnh...mệt nhỉ. K khéo về đất mẹ rùi đây

10. DuongHuy

11. DuongHuy
  12. 18,507
    108,322
    Update kèo sau nến 7g tối nhé anh em

phan-tich-bitcoin-h1-traderviet.

DongTam, untlly0u and Hoamuaha3 bài này.
  13. Te tua à bác.

DuongHuy bài này.
  14. Update
    BTC/USD đóng cửa ngây lập tức 1/2 nến
    Có thể còn rơi tiếp để quét Stoploss
    Riêng cá nhân em sẽ dời Stoploss xuống dưới 6100 rồi hy vọng đầu tháng cuộc đời sẽ nở hoa hehe
    34.

15. Aleader

Aleader

421
    436
    mình bị quả dump vỡ mặt, bác nào có tin gì mới không?:D

DuongHuy bài này.
  16. Theo mình đây là dấu hiệu để giá lên, chart 4H nến xuống tốt nhưng volume nhỏ chứng tỏ là beartrap. tải xuống (3). :D

THHQMC, DuongHuy and DongTam bài này.
  17. BTC/USD thì yên tâm rồi. Còn BTC/USDT thì có lấn nhẹ xuống cạnh dưới tam giác 1 chút cũng ko sao,sẽ hồi phục lên

DuongHuyUchiha Obito bài này.
  18. Chốt lời đã r tính tiếp các bác ạ :x

Aleader, DuongHuy and lanhthi bài này.
  19. lanhthi

lanhthi

182
    175
    Ngồi nhìn anh bò cùng đội long với mình bị oánh mà lòng đau như cắt, nước mắt đầm đìa, thực sự ngứa tay ngứa chân quá anh em ạ .

mikathuDuongHuy bài này.
  20. Đã theo phe gấu.dù hơi muộn nhưng vẫn đang
    E cũng eth 150% chưa chốt

Aleader, Tuấn chu and Justin Vu bài này.
  21. xem tình hình có xuống đc nữa ko, btc vùng 6k~6k2 rất cứng. Nếu đâm đầu vào đá thì mình thoát bác ạ.

THHQMCSansan395 bài này.
  22. Đã lú râu hehe
    Không dính SL mới là lạ
    Để xem cái tam giá có trụ nỗi giá down không
    BTC/USD 34.

AleaderTuấn chu bài này.
  23. DuongHuy

24. DuongHuy
  25. 18,507
    108,322
    Anh em cứ rên 10 ngày không có biến động. Tôi đã cảnh báo rồi mà. Sideway là ông nội của biến động. Nó tích lũy lâu thì nó nổ tan xác thôi. Hôm nay chạy kinh thật

upload_2018-10-29_19-58-6.

TrangCoAleader bài này.
  26. dù sao vẫn còn hi vọng. so với đáy ngày 14/10 (khoảng thời gian trc khi có cú pump thần thánh 15/10) thì hiện tại giá BTC vẫn cao hơn đáy đó. Chỉ cần giữ đáy cao hơn thì vẫn là mô hình tam giác nêm. Hiện tại RSI đã vào vùng quá bán lắm rồi, nên trc mắt sẽ ko giảm nữa

Uchiha ObitoDuongHuy bài này.

Bình luận mới nhất

• NgocMai trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 58,333 Xem / 882 Trả lời
  • Vanvietthuan trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 22,113 Xem / 306 Trả lời
  • tuanlinh123 trong Hệ thống giao dịch 1,312 Xem / 3 Trả lời
  • Vanvietthuan trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 35,353 Xem / 536 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    Tickmill
    OlympTrade
    FT Markets
    LiteForex
    Doo Prime
    AETOS
    FBS
    Capstone