1. Phân tích Crypto tối ngày 29/11 - Khi niềm tin nở hoa

Phân tích Crypto tối ngày 29/11 - Khi niềm tin nở hoa
    29/11/2018
    2,436 lượt xem
    Nghe chữ "niềm tin nở hoa" chắc anh em chỉ tưởng tượng đến thứ khác nở hoa thôi ấy nhỉ

PHÂN TÍCH BITCOIN BIỂU ĐỒ 1 GIỜ

phan-tich-bitcoin-h1-traderviet.
    Trong bài viết đầu giờ chiều nay, tôi đã khuyên anh em đặt niềm tin vào Bò trên cái chart H1 này đúng không. Và rõ ràng, Bò không phụ lòng anh em. Từ vùng khuyến nghị mua vào của chúng ta, Bitcoin đã bay lên tầm 300 usd/btc cả cho BTCUSDT lẫn BTCUSD. Lại 1 lần nữa PTKT chỉ cho chúng ta 1 con đường đúng. Dù tôi khuyên không nên "thần tượng" quá mức PTKT nhưng tôi cho rằng ít nhất nó là 1 giải pháp không đến nỗi tệ cho các crypto trader. Chắc phải đỡ hơn các thuyết âm mưu hoặc các chiêu hóng ví whale ấy nhỉ.

Uptrend ngắn hạn đang khá ổn và đà hồi lên đang tiếp tục. Việc của chúng ta là đi theo nó thôi. Cứ đợi mua từ bên dưới. Khi nào nó lại dump xuống thì chúng ta lại nhảy phe. Đời mà, lúc theo bò, lúc lại theo gấu, chả có gì lạ.

Mong rằng cú phê thuốc này của Bò còn kéo dài cho anh em đu đỉnh được nhờ

>> Nhật ký một ngày làm việc của một trader quản lý quỹ làm việc 10 phút một ngày

>> [Quản lý vốn] 17 quy tắc quản lý vốn của Dave Landry

Happy and safe trading !!!

TraderViet.com là diễn đàn của cộng đồng Trader Việt Nam. TraderViet chia sẻ các kiến thức, kinh nghiệm giữa các Trader với nhau
    Website: https://traderviet.com/
    Email: admin@traderviet.com
    Facebook: Facebook của tôi
    Youtube: Kênh youtube của tôi
    Telagram: https://t.me/tradervietchannel
    Thêm thông tin
    Lưu
    ✅ Phân Tích Đa Khung Thời Gian - Tuyệt Chiêu TỐI ĐA LỢI NHUẬN Trong Giao Dịch Forex
    ✅ Định Hướng Giao Dịch VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action Tháng 06/2020
    ✅ Tại Sao Trader Nên Giao Dịch Forex Với VỊ THẾ NHỎ?
    ✅Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Mỹ Trung Căng Thẳng - Tuần 01/06-05/06
    ✅ [TraderViet Radio] Câu Chuyện Tình Buồn Của Người Trẻ Với Forex
    ✅ Phân Tích Crypto (Bitcoin & Altcoin) Theo Price Action - Con Sóng Tăng Mới - Tuần 16/05-23/05
    ✅ Fibonacci Hồi Quy (Fibonacci Retracement) - Phương Pháp Vẽ Mới Chính Xác 96.69%
    ✅ Kỹ Thuật Quản Lý Lệnh Giúp Trader Tăng Lợi Nhuận, Giảm Thua Lỗ - Phần 2: Scaling Out
    Đang tải...
  2. thanks bác,bóc team,buổi nào cũng hóng bài của bác. :rolleyes:

DuongHuy bài này.
  3. Lại thêm 1 ngày xanh ngát. Chuyện gì cũng có thể xảy ra. Có khi 2 tuần nữa lên 10k cũng nên :D

DuongHuy bài này.
  4. DuongHuy

5. DuongHuy
  6. 18,240
    106,808
    Đã mơ thì mơ luôn 20k, à không, 40k cho nó có lợi nhuận bác ạ.

7. Thanks bác,
    Nhìn bảng nay alt coin bay quá trời, xanh lè xanh lét mà vẫn chưa bù được sự bốc hơi mấy hôm rồi

DuongHuy bài này.
  8. em mong nó cho e về bờ thôi, tăng nhanh như này nguy quá

DuongHuy bài này.
  9. 2 tuần e mơ thế thôi bác à, đến cuối năm sau 50k là đẹp :d

10. Mơ nốt công mơ 12k là vừa tầm. Phù hợp . Hihi

DuongHuy bài này.
  11. 40k mới có lợi nhuận.Thế thì em đoán bác Huy chưa vợ vì nếu có bác bán mợ rồi =))

minhluan.phamDuongHuy bài này.
  12. ranma

ranma

877
    1,047
    Hình như sắp về lại 4k cho bác rồi kìa ;)

DuongHuy bài này.
  13. Tầm này tháng sau ae lại nói ''ước gì m bán đi thì giờ có phải là...''. Hôm nay thị trường nhộn nhịp quá :D

DuongHuy bài này.
  14. ranma

ranma

877
    1,047
    ông thần kia trù ẻo kinh thật, vừa nói xong tụt liền kìa :(

DuongHuy bài này.
  15. DuongHuy

16. DuongHuy
  17. 18,240
    106,808
    Vâng bác. Số lãi phải trả ngân hàng nó cũng hơi cao. Không lên đến 40k thì các anh xăm trổ vẫn phải đi tìm tôi bác ạ

18. Đã rủ bác từ trước rồi, không lên núi như tôi để giờ phải trốn thế này...tuy trên núi thui thủi 1 mình như ... ghẻ mà đỡ muộn phiền nhân gian bác ah

DuongHuy bài này.
  19. DuongHuy

20. DuongHuy
  21. 18,240
    106,808
    Hồi đó cứ nghĩ cách mạng blockchain 4.0 nó thành công. Ngờ đâu bác ạ. Hồi đó tôi tin bọn whale vcl

melcuocsongvanphong bài này.
  22. Cuộc đời cách nhau một chữ ngờ. Đôi lúc...
    Tưởng đâu là bờ, ai ngờ vực thẳm.:(

23. Sáng ra bờ suối tối vào hang
    Cháo bẹ rau măng vẫn sẵn sàng
    Cầm láp (laptop) run run lịch sử thảm
    Cuộc đời cách mạng thật là sang

24. DuongHuy

25. DuongHuy
  26. 18,240
    106,808
    Lâu lắm mới thấy bác ghé chơi. Tưởng bỏ công cuộc cách mạng rồi chứ bác. Vẫn chui hang lội suối đều đặn à bác

27. Dạ, em đã bỏ nghiệp thợ sửa máy tính và chuyển sang thợ đụng nên lâu lắm rồi ko zô đây coi sếp phân tích Forex, Crypto... Mấy nay, thấy anh em trader khốn khổ quá nên vô xem coi có chia buồn được gì ko. Năm 2013-2014 em cũng ăn hành thấy mợ nên cũng thấu hiểu cảm giác này.

Bình luận mới nhất

• Justice trong Chuyện bên lề 90 Xem / 2 Trả lời
  • Anchorite trong Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát 306,648 Xem / 2,724 Trả lời
  • ghienhoi trong Hệ thống giao dịch 1,282 Xem / 4 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    OlympTrade
    FT Markets
    LiteForex
    Doo Prime
    FXCM
    AxiTrader
    Capstone