Phân tích Forex phiên Âu ngày 13/03 - Một số mô hình và vùng giá cần lưu ý

hội ngược kèo @DuongHuy chuân bị đạn dược. Có thể chưa phải hôm nay nhưng tư tưởng là rình SHORT UsdChf vùng 1.009.
Tương tự ý tưởng Chf mạnh hơn mình sẽ "phá giới" short GbpChf vùng 1.325 (truoc giờ khg trade Gbp). Cụ thể là khung h4 cặp GbpChf khi mfi > 80 và đi xuống < 80, thiết lập đỉnh là tham chiến. Thấy Gbp dạo này giật đã, mình khg vào đặt cược thì tiếc lắm.
chào sân với Gbp để nếm mùi sự kiện với anh em: SHORT GbpChf 1.327, SL 1.336, TP để tượng trưng 1.271.

cay mũi, sell EU cách điểm chốt lời 5 pip nó lật ngược lên. Lên lại sell tiếp. Cùng kèo với bác @DuongHuy sao mà đau tim dữ, có ai bán thuốc trợ tim không, em nhỡ cùng thuyền với bác @DuongHuy :(:(:(

chào sân với Gbp để nếm mùi sự kiện với anh em: SHORT GbpChf 1.327, SL 1.336, TP để tượng trưng 1.271.
kèo UCHF em vẫn đang giữ short 2 hôm nay và kì vọng về luôn 1.000xx không chốt vội , sẽ giữ quan điểm ôm hẳn qua tuần , PTCB lẩn PTKT đều ủng hộ để short , riêng cá nhân em vẫn thấy vùng số tròn 1.000xx là vùng hổ trợ tốt kết hợp trendline tăng chắc chắn đội long sẽ đợi ở đó .

EDIT : em xin góp vui đêm khuya với các bác H4 vừa có tín hiệu short UJ SL ở trên đỉnh , TP 1.110.5xx quyết ôm hết tuần hoặc qua tuần .

Chỉnh sửa lần cuối:
Con GCHF hit SL xong quay đầu @@. Hơi nhọ bác nhỉ
Chịu thôi, cặp UsdJpy tham chiến chiều-tối qua cũng vừa dính SL. Mình ăn ~ 80% sóng đảo chiều nhờ SHORT UsdCad, vẫn không đủ bù 2 SL của UsdJpy và GbpChf (hụt $10).
Thử mùi các cặp có Gbp, mình không chủ trương gồng vì thấy giá quét ghê quá. Nếu đặt SL lỏng tay lại sợ ân hận. Thôi thì quay lại "giữ giới" ~ em không chơi bảng Anh đâu.

Chịu thôi, cặp UsdJpy tham chiến chiều-tối qua cũng vừa dính SL. Mình ăn ~ 80% sóng đảo chiều nhờ SHORT UsdCad, vẫn không đủ bù 2 SL của UsdJpy và GbpChf (hụt $10).
Hqua em cũng theo kèo short UJ xong sáng nay hit SL rồi thấy UJ bay quá bác ạ :(

Thử mùi các cặp có Gbp, mình không chủ trương gồng vì thấy giá quét ghê quá. Nếu đặt SL lỏng tay lại sợ ân hận. Thôi thì quay lại "giữ giới" ~ em không chơi bảng Anh đâu.
Em đây cũng bị hít sl UJ may còn UF bù đắp , chắc do lúc sáng tin ông TQ .

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,859 Xem / 80 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 852 Xem / 44 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,678 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 334 Xem / 19 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 158 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 233 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,497 Xem / 1,065 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên