Phân tích Forex phiên Âu ngày 21/02 - Một số mô hình và vùng giá cần lưu ý

Thực ra em thấy anh em chưa hiểu được những phân tích sâu xa của bác Huy. Thực chất bác Huy đang cho ae 2 kèo liền. Đầu tiên là phải buy/sell về điểm của bác Huy sau đó mới tiến hành tiếp kèo mà bác Huy chỉ điểm. Em hôm nay đã thử làm vậy với Nzdusd. Chiều 1 đã đi đúng, chiều còn lại đang chờ bác Huy cúng bà cô tổ forex hiển linh để độ tiếp đây :)

Hên vãi thật. Chốt được EURUSD đúng đỉnh luôn các bác ạ. Chắc hôm nay tôi phải mua heo quay về cúng tổ forex quá. Chốt xong nó SML luôn 30 pips

Đúng là trình độ không bằng bà độ

View attachment 79162
Tôi đi lại vòng 2 vào lênh buy trúng đáy bác à, 1.1325. Hy vọng trời phật thương để không bị sấp mặt ;););).
Hôm nay tổ đãi bác @DuongHuy nên theo kèo bác ăn ngập mồm, cảm ơn bác nha ! Mai ta lại khác kèo :p:p:p

Thực ra em thấy anh em chưa hiểu được những phân tích sâu xa của bác Huy. Thực chất bác Huy đang cho ae 2 kèo liền. Đầu tiên là phải buy/sell về điểm của bác Huy sau đó mới tiến hành tiếp kèo mà bác Huy chỉ điểm. Em hôm nay đã thử làm vậy với Nzdusd. Chiều 1 đã đi đúng, chiều còn lại đang chờ bác Huy cúng bà cô tổ forex hiển linh để độ tiếp đây :)
Bậy quá bác. Chỉ mua hoặc bán 1 hướng từ gốc mũi tên thôi nhé. Bác suy diễn thêm kèo nữa thì tôi chịu

bác admin cho hỏi với. H đánh sàn nào thì uy tín.
Em đang chơi sàn vnfbs
Fbs thấy cũng đc. Tỷ giá nạp rút thì hơi cao mà không biết mấy sàn khác thế nào.
Hỗ trợ trực tuyến thì gặp bọn nước ngoài hỗ trợ tốt hơn,mấy chú vietnam trả lời dễ nóng gà lắm.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,496 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 340 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 862 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 262 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 391 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 132 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,755 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên