1. Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 01/05

Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 01/05
    01/05/2019
    6,020 lượt xem
    E đánh 0.01 thôi cụ ơi . Tiền đâu mà phang lớn thế :eek::eek:

2. rinh vồ chén lượn..bác phải luyện tam pháp này thì mới mau chóng hùng bá thiên hạ được :p:p

ducanh22492 bài này.
  3. Haha. Rình tôi có rình, vồ tôi cũng có vồ rồi. Nhưng nhiều lúc nó chả cho chén. Mà sợ nhất là nhiều lúc muốn lượn cũng k lượn đươc bác ạ. Short uchf 7 ngày rồi nó có nhúc nhích đâu. Swap âm mớ :confused::confused:

kevinngduong an bài này.
  4. :D:D rình vồ chén lượn thì nó hợp với m15 m5 thôi..cụ..mỗi 1 ngày cụ sông hêt 3 xị..cụ sell 0,01 đợi 7 ngày..cụ có lời lệnh này thì cụ trừ chi phí 7x3 =2tr1 ...vậy suy ra là cụ đang lỗ đấy..:rolleyes::rolleyes:

Marvelkingducanh22492 bài này.
  5. Thôi. Mình cứ h4 cho lành :)). Cũng ko có tgian nhiều để lướt lát.

duong an bài này.
  6. Nếu tỉ lệ winrate của bác là 50%, bác đánh 10 lệnh/tuần bác sai 5 lệnh. Bác đánh 100 lệnh/tuần bác sai 50 lệnh. Bác chọn đi ^^

duong an bài này.
  7. minhnq

minhnq

1,611
    3,881
    Tôi vừa sell UJ 111.55, bet cho việc giữ kèo buy gold.

kevinngduong an bài này.
  8. Bác Buy Gold từ giá nào vậy?

9. minhnq

minhnq

1,611
    3,881
    1282. Om mấy ngày không động đậy, phát chán.

Jonh Snow bài này.
  10. Kèo buy gold vùng giá và chuyển động giá hiện tại mình ko cảm thấy chắc chắn lắm. Giá break down cạnh dưới tam giác và đẩy lên nhưng không có vẻ gì là false break cả. Có lẽ tốt nhất vẫn là chờ buy ở vùng giá cao hơn khi giá đã xác nhận thì sẽ ổn hơn. Mấy ngày này cũng có tin tức quan trọng nữa. Tạm thời án binh bất động. Mua rẻ vài chục pip không bằng mua ngay lúc mô hình xác nhận tăng =___=

11. Các bác cảm nhận sao về cặp GU hôm nay ak. Mình chưa tính đến phân tích kỹ thuật nhé, chỉ muốn hỏi về cảm quan về cặp GU hôm nay. Mình đang có 1 lệnh Sell tại 1.3010 và SL đúng kháng cự của bác Mạc An 1.3110

Mạc An bài này.
  12. Mấy nay đi chơi lễ về thấy Gold đang rút nến D1 trend tăng, dự đoán có tăng nhưng chưa vào. Vẫn đang hóng hớt kg mạo hiểm. Con này hành mình mấy phát ớn quá.

Mạc An bài này.
  13. Do Tuan

Do Tuan

1,795
    5,794
    Nhịp tăng lần này của GBP một phần là do áp lực cắt giảm lãi suất của đồng đô la, một phần là do Brexit đang có những tiến triển tốt giữa 2 đảng nên đà tăng là vẫn còn

Dr.TienBi bài này.
  14. Cũng quan ngại về lệnh sell này đấy bác nhỉ :)

Do Tuan bài này.
  15. Mạc An

16. Mạc An
  17. 8,470
    26,901
    Cảm nhận nó sẽ rơi bác ơi. chuẩn bị có tin về PMI này. :D :D

18. Mạc An

19. Mạc An
  20. 8,470
    26,901
    Thường khi bắt đầu xu thế mới nó phải hành ae mình cái đã chứ bác :D. Để dễ quá mình lụm hết tiền nó mất :v

21. Do Tuan

Do Tuan

1,795
    5,794
    Trump đang làm mọi cách để Fed cắt giảm lãi suất, hi vọng Fed kg lung lay :D

Mạc An bài này.
  22. Mạc An

23. Mạc An
  24. 8,470
    26,901
    Bác đang ôm buy $ đúng k :D :D :D

kevinng bài này.
  25. Do Tuan

Do Tuan

1,795
    5,794
    Hi, là em đang lo cho bác Dr. Tienbi mà, những lệnh liên quan đến usd em còn mỗi gold đang sell vùng 1285 thôi, giờ đang tập chung buy gbp/nzd và eur/nzd

Mạc An bài này.
  26. Mạc An

27. Mạc An
  28. 8,470
    26,901
    Nói chung là nhiều lúc FED nó cũng phải chứng tỏ "Bố là cơ quan độc lập" cái chứ để bác Trump lấn lướt hoài sao được :D :D. Nói chung là phận cò con không dám phán nhưng mình có cái cảm nhận là đồng $ tiếp tục mạnh lên, bất chấp hết.

Do Tuan bài này.

Bình luận mới nhất

• BullBear trong Chuyện bên lề 1,645 Xem / 69 Trả lời
  • mk1993dn trong Thị trường CFD - Index quốc tế 1,835 Xem / 5 Trả lời
  • anhnguyen14 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 21,786 Xem / 1,351 Trả lời
  • Goldnewsvn trong Video Clips 12,766 Xem / 202 Trả lời
  • anhld33 trong Sách - Tài liệu 2,943 Xem / 56 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    Infinox Capital Ltd.
    FXCM
    EightCap
    SMInvest
    FBS
    AETOS