Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 03/05

Tối nay Nonfarm tốt là gần như chắc chắn rồi, $ tăng cũng đã đủ. Tối nay lại giật 2 chiều tiếp. cũng k nên trade làm gì. tốn phí lại giãn
Đây cũng có lẽ là ý kiến của nhiều anh em bạn. Về dự báo cho NFP tối nay thì thị trường có lẽ cũng đã cảm nhận được hết rồi.

https://traderviet.org/threads/phan...05-nonfarm-bao-to-dem-nay-can-chu-y-gi.26615/

Anh em có thể tham khảo bài viết về Fun-damental của bác Huy nhé!

Suýt bỏ quên ông bạn an..hy :D :D,

View attachment 90502
View attachment 90503

Đợt này GBP thể hiện khá tốt bằng chứng là nó loại bỏ nhiều cặp tiền khác, chỉ đứng sau đồng $ thôi. Cặp GCHF mình bỏ qua 1 cú trade đẹp, có tín hiệu ở vùng 1.31 kìa, còn GCAD thì nó hơi lộn xộn nên bỏ qua cũng không sao. Với GCAD tính ra bây giờ nhảy vào mua cũng được mà dừng lỗ hơi xa.
Rồi GU sẽ đi về đâu bác :eek::eek:

Rình để cm mở bát cho bác An mà bác @Cacomdonglanh nhanh quá.
Làm gì mà toàn anh em nhào vào đòi bóc tem các kiểu thế :confused::confused::confused:, chị em đâu hết rồi nhỉ :cool::cool:
Cuối tuần trade tốt nhé mọi người. Tin non-farm tối nay nhiều khả năng cũng chưa có nhiều tác động lên thị trường nên mọi người cẩn thận nhé :D
Thấy bảo trader nhàn lắm, ngày vào 1 2 lệnh tháng kiếm nghìn $.
Mà giờ chỉ thấy toàn ông thức khuya dậy sớm khổ hơn trâu

Hnay market nghỉ chờ NF hay sao, lờ đờ quá
Anh em có kèo nào ngon giới thiệu cái, vật quá rồi :mad:
Vẫn ở trên bài mà bác. Chỉ sợ cách đánh của mấy bác khác e nên ko đợi được thôi :D, với lại đúng đợt này thị trường nó vác chân lên chạy mệt rồi, chắc khúc này nó nghỉ bác ạ.

mình đat sell limit 1.1177 EurUsd hơi cao với khg tới, giờ nó lật rồi, tiếc. Đúng là mình chỉ quen phiên Mỹ, biến động nhiều, giá dễ khớp hơn.
Nhiều khi cứ vứt lệnh ấy tẹo tới phiên Mỹ nó lại khớp bác ạ. Mình cũng có khớp lệnh đâu, bác @Mạc An làm như mình có lệnh rồi ý :oops:. Sáng nhận định là chờ nó vòng lên 1 quả LH nữa rồi mới sell mà :oops:

Nhiều khi cứ vứt lệnh ấy tẹo tới phiên Mỹ nó lại khớp bác ạ. Mình cũng có khớp lệnh đâu, bác @Mạc An làm như mình có lệnh rồi ý :oops:. Sáng nhận định là chờ nó vòng lên 1 quả LH nữa rồi mới sell mà :oops:
Nhiều lúc khớp xong rồi lại "Ước gì đừng khớp" bác ạ :D, nói giỡn chứ lệnh chờ thường khớp lúc giao thoa phiên Âu phiên Mỹ.

Cái này chắc phải để nội các với chính phủ Anh trả lời thôi bác ạ :D Hoặc hỏi bác @Do Tuan - phát ngôn viên của chủ tịch ngân hàng quốc gia Anh :D :D :D
Hi, GU lúc này thì rời xa nó ra cho lành, nhiều kèo khác trade nhàn hơn mà, tối nay khả năng GU nhảy lên nhảy xuống thôi không có vị gì! em đoán thế. Nhưng nếu thích thì như em hôm qua làm cái tài khoản 200U vao đó thả SL lãi là chốt nhanh, chỉ sợ lúc đó market nó đơ thì khổ cái thân :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 348 Xem / 22 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,419 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,065 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 268 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 115 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 152 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên