Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 03/09

Lấy đâu ra mà 3 lot thế bác, tk Oil e đánh tk mini mà :D, Oil đánh 1 lot mà SL 200 pips chắc e nghỉ chơi giống Vàng quá :D
Ủa hno thấy bác show 2 lệnh 2 lot mà, mình nhìn nhầm à :D
Chứ trade Oil mà phang 3 lot mình nhìn cũng thấy căng đấy

Ủa hno thấy bác show 2 lệnh 2 lot mà, mình nhìn nhầm à :D
Chứ trade Oil mà phang 3 lot mình nhìn cũng thấy căng đấy
Bác nhìn lộn rồi, chắc thiếu số 0 đằng trước. hiện tại chỉ ở mức tập sự, chưa dám phang mạnh đâu bác ạ :oops:, ngoại tệ tính lot nó còn dễ chịu chứ Oil tính bằng Lot thì phải sợ :confused::confused:

Đang tính sắp tới làm seri thử thách 30$, keò đầu tiên có lẽ sẽ là ucad. Đang onl đt nên ko post đc chart, bác nào cũng đang nghía em nó thì post dùm cái chart lúc nào vào sẽ hô :D

Đang tính sắp tới làm seri thử thách 30$, keò đầu tiên có lẽ sẽ là ucad. Đang onl đt nên ko post đc chart, bác nào cũng đang nghía em nó thì post dùm cái chart lúc nào vào sẽ hô :D
ucad bác đang làm gì thế? :D :D
Mà hôm nào giá Oil chạy bác mới xuất hiện là sao nhỉ? Lâu này anh em hơi nhớ bác với bác @minhnq đấy ạ?

ucad bác đang làm gì thế? :D :D
Mà hôm nào giá Oil chạy bác mới xuất hiện là sao nhỉ? Lâu này anh em hơi nhớ bác với bác @minhnq đấy ạ?
Đang kẹp lệnh nên cũng lười check với chém gió, tiện thể nghỉ ngơi lấy hứng thú chứ suốt ngày chart chit lâu cũng chán :D

Oil bình thường nó chạy 2 tháng đủ 1k pips. Nhìn đợt này chạy hơi nhức mắt thật :D
xAU hiện tại nếu máu trade thì bác cứ mở chart daily lên, thêm 2 đường MA20 MA50 vào. Giá cứ về gần 2 đường đó thì múc rồi hold to die, rải volumn hợp lí, chấp nhận gồng sl xa xa tí thì nhàn.
Đợt này kiểu biến động của Vàng phù hợp cách trade các quỹ chứ ko phù hợp retail trader, nên chọn pp nào tương đối giống bọn quỹ thì hợp hơn.

Bao nhiêu con ngon, bác lao vào UCAD làm gì :rolleyes:
Vì mình thấy mỗi em ý ngon nhất :D
Hồi xưa tán gái cách tốt nhất là chọn mấy em chưa dậy thì tán, lúc đó các em còn xấu xấu chưa ai để ý. Lúc em dậy thì thành công rồi thì thiên hạ đua nhau vào tán thì vừa mệt vừa dễ đi sau đổ vỏ thằng khác :D. Cái khó là phân tích được em nào hiện tại chưa xinh mà dậy thì xong sẽ xinh.
Trading cũng như tán gái thôi :D

vừa dính sl eu xong

thanh niên dại dột bắt đỉnh nhưng k tính tới các biến sự kiện kết quả sl chỉ trong 10 phút làm chuyện đó ..... cho mèo uống sữa

may vào vol nhỏ chớ vào vol lớn soi ra thêm lỗi cũng chán

Vì mình thấy mỗi em ý ngon nhất :D
Hồi xưa tán gái cách tốt nhất là chọn mấy em chưa dậy thì tán, lúc đó các em còn xấu xấu chưa ai để ý. Lúc em dậy thì thành công rồi thì thiên hạ đua nhau vào tán thì vừa mệt vừa dễ đi sau đổ vỏ thằng khác :D. Cái khó là phân tích được em nào hiện tại chưa xinh mà dậy thì xong sẽ xinh.
Trading cũng như tán gái thôi :D
Cái này gọi là lolicon :rolleyes: bệnh quá.
Đùa chứ con hàng này tích lũy lâu rồi, giờ break lên mà ngon là thành người mẫu đây. :D

thấy lưng chừng ..... ngó thôi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 0 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 536 Xem / 46 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 279 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 630 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,755 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 88 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên