Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 04/07

IRAN SẼ ĂN MIẾNG TRẢ MIẾNG VS EU VỤ BẮT GIỮ TÀU CHỞ DẦU?

We think that Iran will do a tit-for-tat over its arrested tanker. If an Iranian tanker cannot have free passage through the strait of Gibraltar, we doubt that any commercial flags from EU countries will easily go through the Strait of Hormuz.

Không cần, bạn cho vào blacklist, diễn đàn tự ẩn đi. Mắt không thấy thì tâm không phiền ^^
Chừng nào mắt thấy mà tâm vẫn không phiền mới ngon bác. Như kiểu anh em thấy Ngọc Trinh mà tâm vẫn nghĩ đến vợ hay bạn gái ở nhà ấy, lúc đó là thành trader chánh quả

thanks bác nhưng xm tôi thấy spread nó cao quá, để tôi thử exness
thanks bác nhưng xm tôi thấy spread nó cao quá, để tôi thử exness
sàn IC không spread mà có điều giờ nó rút khỏi VN rồi, nếu bác muốn qua Exness thì mình có thể giới thiệu bác IB có tâm, chăm sóc chu đáo cho bác, là Fan trung thành của bác MA luôn :v

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 908 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 236 Xem / 6 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,906 Xem / 14 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 225 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,442 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên