Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 06/06

Cảm ơn bác, mình cũng đang tính học nhồi lệnh :)

Con vàng này cuối năm ngoái mình có trade, đợt này nó hơi lộn xộn nên chả vào được cái lệnh nào cả :(

Đấy, UT đấy, chuẩn bị hốt bạc thôi bác :D
UT á, thế phải bỏ lệnh sell limit 1339.79 :D. mà sao lại UT nhỉ, thật phi lý haha
Có cần đúng bài thế ko bác nhỉ, lên bằng 3 cây nến và xả chỉ bằng 1 cây ^^
Thì topic hôm qua mình có nói là nó sẽ bò lên 1 cách từ tốn, chậm chạp, có thể retrace nhiều lần, KLGD thấp rồi còn j. Lý thuyết bảo thế :D, giờ nó đang xảy ra nên mình thấy nó ngoan :D

UT á, thế phải bỏ lệnh sell limit 1339.79 :D. mà sao lại UT nhỉ, thật phi lý haha

Thì topic hôm qua mình có nói là nó sẽ bò lên 1 cách từ tốn, chậm chạp, có thể retrace nhiều lần, KLGD thấp rồi còn j. Lý thuyết bảo thế :D, giờ nó đang xảy ra nên mình thấy nó ngoan :D
Giỡn thôi, range này chưa đủ độ rộng để UT bác ạ :D, cứ short đi :D

Cảm ơn bác, mình cũng đang tính học nhồi lệnh :)
Nhồi lệnh là nghệ thuật đấy. Lưu ý về khối lượng kẻo lãi lệnh 1 ko đủ nuôi lỗ lệnh 2. Thông thường kl lệnh 2 lênh nhỏ hơn hoạc bằng kl lệnh 1. Nói chung nhồi lệnh là rất khó, nó cũng giống gồng lời thì khó hơn gồng lỗ ấy.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,042 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 333 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,366 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 141 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 235 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên