Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 08/04

không có, dầu chơi đơn vị là thùng mình cháy tk 1 lần rồi. Mình khg đủ ngân quy để chơi. Tại @hoaanhdao2017 hoi chủ topic. mình nhiều chuyện tư vấn vì:
1. dầu, vàng, dollard cung liên quan với nhau. tiền chạy từ chỗ này sang chỗ kia.
2. ngày truoc bạn @hoaanhdao2017 thuộc số it ngươi theo dõi topic của mình nên cung có thiện cảm.
Hôm nay gold bác ăn đủ rồi còn gì. Mua két sắt để vàng đê.

Hello anh em, mới đi chơi về mở máy lên thấy... thiếu thiếu lệnh. Hóa ra ăn SL cả 2 kèo.

Chúc mừng bác @kevinng , bác @Vũ Thái Dương , bác @Dr.TienBi với đội Short USD. :D :D :D. Kèo này em buông súng đợi các kèo khác vậy. Điếu văn mai viết sau :(:(
Vàng đè xuống 1297 quánh nhau nữa kìa, chưa xong đâu. Có anh em nào SHORT Usd trong UsdCad hay LONG AudUsd thì thơm.
"
Tổng thống Mỹ Donald Trump tuyên bố người bảo vệ cách mạng của Iran là một tổ chức khủng bố. Động thái này là một phần trong nỗ lực của chính quyền nhằm kiềm chế sức mạnh của Iran sau khi Mỹ từ bỏ thỏa thuận hạt nhân, được gọi chính thức là JCPOA.
"
Nhờ thế mà dầu lên giá. Vàng đêm nay không ngon bằng dầu.

Vàng đè xuống 1297 quánh nhau nữa kìa, chưa xong đâu. Có anh em nào SHORT Usd trong UsdCad hay LONG AudUsd thì thơm.
"
Tổng thống Mỹ Donald Trump tuyên bố người bảo vệ cách mạng của Iran là một tổ chức khủng bố. Động thái này là một phần trong nỗ lực của chính quyền nhằm kiềm chế sức mạnh của Iran sau khi Mỹ từ bỏ thỏa thuận hạt nhân, được gọi chính thức là JCPOA.
"
E có nói là xong đâu ạ, mình vẫn chờ, nếu có tín hiệu short tiếp thì nhiệm vụ của mình vẫn là cứ short. Giai đoạn này tin tức tùm lum nhiễu loạn làm cho giá cả chạy ko xu hướng. Nhưng xu hướng sẽ sớm định hình thôi ạ :D

Hello anh em, mới đi chơi về mở máy lên thấy... thiếu thiếu lệnh. Hóa ra ăn SL cả 2 kèo.

Chúc mừng bác @kevinng , bác @Vũ Thái Dương , bác @Dr.TienBi với đội Short USD. :D :D :D. Kèo này em buông súng đợi các kèo khác vậy. Điếu văn mai viết sau :(:(
Em dính cả vàng cả eu mới đau bác à. Đi về thấy thiếu mất 2 thằng kiểm tra mới biết là nó thơm Sl của mình. Điên quá em làm phát short vàng còn eu tạm tha mai tính :(:(:(

Em dính cả vàng cả eu mới đau bác à. Đi về thấy thiếu mất 2 thằng kiểm tra mới biết là nó thơm Sl của mình. Điên quá em làm phát short vàng còn eu tạm tha mai tính :(:(:(
Ôi, phe mình đêm qua thảm họa quá, nhưng cũng hạn chế cái điên quá (mặc dù đêm qua đúng). Thôi, làm bài update tiếp đã ae ạ!

"
"
Ucad đc 60 pip là có lực cản rồi bác, vào full rồi nên quyết tâm có cản là bỏ chạy. Vàng thì mới 20% nên mình còn hold đấy, về lại 1297 đánh nhau mà vol bé là 1 tín hiệu tốt, cho thấy chỉ là chốt lời ngắn hạn. Nay phải xem ý chí TT có muốn mua giá cao hay ko, nếu vẫn mua giá cao thì kèo Long vàng cứng lắm đấy

bao nhiêu ân oán cả tháng nay, thị trường dồn hết tuần này. Rơi bớt lệnh nào (dù Tp hay Sl) thì tạm bước ra ngoài theo dõi cho nó thoáng. Thị trường đang quay cuông đó. Mà theo thuyết âm mưu mình có đề cập là Trump sẽ tận dụng thời điểm truoc 11/04 để giat giá. Chỉ là khg rõ kịch bản nào: giật sập thị trường (mục tiêu cần dollard suy yếu gây sức ép cho Fed ở FOMC) hay là giật giá xoẹt 2 đầu?

bao nhiêu ân oán cả tháng nay, thị trường dồn hết tuần này. Rơi bớt lệnh nào (dù Tp hay Sl) thì tạm bước ra ngoài theo dõi cho nó thoáng. Thị trường đang quay cuông đó. Mà theo thuyết âm mưu mình có đề cập là Trump sẽ tận dụng thời điểm truoc 11/04 để giat giá. Chỉ là khg rõ kịch bản nào: giật sập thị trường (mục tiêu cần dollard suy yếu gây sức ép cho Fed ở FOMC) hay là giật giá xoẹt 2 đầu?
Có bài mới rồi. Mời bác @kevinng vào mở hàng thread cái cho ae view với nhé. Mời bác @Vũ Thái Dương với @Nobita0101 vào cho view hôm nay luôn :D

Được cái lão Trump này hay nói 1 đằng làm 1 nẽo lắm. Nêu giờ là quan sát và rình để cắn "market" thôi bác ợ. Chúc bác ngày mới niềm vui mới, dollar về TK và nhớ cho đàn em nghe cái thuyết âm mưu của bác với nha!:):):p

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 153 Xem / 8 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 539 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 315 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 81 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,726 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,308 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 415 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên