Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 09/05

Mình đủ kèo rồi, anh em đồng giao (dịch) đừng gạ kèo thêm nha.
+ Vàng em buy rất nhiều. Các mức giá trên cao em còn gồng.
+ SHORT UsdCad 1.347 từ tối qua.
+ SHORT NzdChf 0.6695
Giờ chỉ lên topic góp vui văn nghệ: gồng thì im lặng, có lợi nhuận thì hót líu lo. Tới giờ ra chiến trường rồi, phó mặc Tp, Sl thôi.

2 tin kia nó không quan trọng bằng NF, và cũng như NF nó ko phải lí do cho việc quay đầu quá mạnh của USD.
Market nó chạy theo yếu tố quan trọng nhất và bỏ qua các yếu tố khác, và yếu tố quan trọng hơn NF hiện giờ chỉ có lãi suất thôi.
Vâng, thì tại thời điểm đó chính cái tin liên quan đến lạm phát mới thúc đẩy được Fed về lãi suất, muốn có lạm phát thì thu nhập phải cao nên tin về thu nhập quan trọng hơn cả, còn NF thì từ các dữ liệu trước đó các giới đầu tư đã phần nòa đoán được và kỳ vọng vào nó rồi. Cũng như tin tối nay với tối mai là rất quan trọng đối với Fed, và đặc biệt quan trọng hơn cả là bài phát biểu sau tin 30 phút của Fed.

+ SHORT NzdChf 0.6695
Giờ chỉ lên topic góp vui văn nghệ: gồng thì im lặng, có lợi nhuận thì hót líu lo. Tới giờ ra chiến trường rồi, phó mặc Tp, Sl thôi.
OK bác, để sáng mai vào phiên Á mình sẽ căng thử TR của NCHF xem vùng giá nào phù hợp để enter sell. Sell NCHF sẽ bị swap - nên mình cần timing phù hợp để không phải chịu cảnh gồng swap - mà lệnh ko chạy :D

Các cụ bàn luôn rôm rả sôi nổi quá nhỉ :D. Có gì cho em góp vui với nào :D.
Mà sao các cụ bị gắn cờ thành viên thường xuyên rồi hay sao cmt ko thấy notification nhỉ? =)))

Các cụ bàn luôn rôm rả sôi nổi quá nhỉ :D. Có gì cho em góp vui với nào :D.
Mà sao các cụ bị gắn cờ thành viên thường xuyên rồi hay sao cmt ko thấy notification nhỉ? =)))
Cụ chốt đc con EA 20 pip ko, mình ko để TP vì muốn chờ nó quay lại kênh dưới, mà xem ra khó khăn trùng trùng :D

+ SHORT NzdChf 0.6695
thế này mà thỏa thuận thương mại đổ vỡ là lão trúng đậm nhỉ, full margin rồi thì tích cực ngồi khấn thôi.

thế này mà thỏa thuận thương mại đổ vỡ là lão trúng đậm nhỉ, full margin rồi thì tích cực ngồi khấn thôi.

Rảnh rỗi ngồi vẽ bậy, bác chơi k, WTI :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,021 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 328 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,349 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 230 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 109 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 140 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên