Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 09/07

Tuần trước Uj có nhiều ông sell ở cái chân nến thế kia..nếu là mình mình sẽ đặt Sl tầm 108.8..Phải có nhiều ông đặt SL tầm này bị cắn để uj phọt lên rồi chứ nhỉ..sao giá vẫn chạy rề rề thế này?..ko lẻ có trá...?

Bác @Mạc An phân tích hộ em cặp GPBUSD với ạ!

Cặp đó nó ở trong vùng quá bán lâu lắm rồi, nhưng đợt này tình hình bảng Anh ko sáng sủa nên cũng đừng mua lên, còn bán xuống giờ lợi nhuận cũng k còn tốt nên tốt nhất bỏ qua GU giai đoạn này b ạ. Riêng mình mấy cái vùng chạy lộn xộn là bỏ qua hết

Tuần trước Uj có nhiều ông sell ở cái chân nến thế kia..nếu là mình mình sẽ đặt Sl tầm 108.8..Phải có nhiều ông đặt SL tầm này bị cắn để uj phọt lên rồi chứ nhỉ..sao giá vẫn chạy rề rề thế này?..ko lẻ có trá...?
View attachment 101731
Xu hướng vẫn đang là xuống, để thoát được khỏi 1 xu hướng cũ là cần thời gian bác ạ!

View attachment 101734

Cặp đó nó ở trong vùng quá bán lâu lắm rồi, nhưng đợt này tình hình bảng Anh ko sáng sủa nên cũng đừng mua lên, còn bán xuống giờ lợi nhuận cũng k còn tốt nên tốt nhất bỏ qua GU giai đoạn này b ạ. Riêng mình mấy cái vùng chạy lộn xộn là bỏ qua hết
Mấy kèo mà vào cũng chả lỗ lãi nhiều bỏ qua đi, coi chơi cho vui mắt thôi :D

View attachment 101734

Thôi, em nhỡ BUY rồi nên phải theo xem sao ạ

Tại sao em cứ vào cái lệnh nào theo hướng dẫn của bạn hỗ trợ trên sàn là đa số y như rằng cặp/mã đó lại quay đầu :(
Tập luyện tự trade thôi bạn, trade là việc cá nhân, mọi cái khác chỉ là tham khảo thôi mà!

Hi, mình có kèo mồm lệnh buy, sl dưới 1380, tp 1435. Nhưng rất tiếc giờ mình chưa muốn buy ngay định để nó ngần 1380 hơn thì buy hoặc thời gian thích hợp hơn:D:p. Tóm lại vẫn chỉ là canh mua, khi nào lệnh kích hoạt sẽ update vào đây
Em thì vẫn chơi range kịch bản cũ 138x đánh lên 142x đánh xuống .

Cảm giác em Gold sắp có bão lớn. Mình mua thì giá xuống mà bán thì giá nó chạy lên. Cũng chả biết thế nào có lẽ hông hợp với em.
Tới giờ này hết setup nổi với con Gold rồi.

nó muốn rụng về 1386 trước rồi :D
Xem chừng ăn cú lừa hơi to rồi :D. Cũng may mới chỉ vào có 50%, sáng mà ngơ ngáo quất hẳn 100% vị thế tiêu chuẩn là giờ này cũng vò đầu bứt tai dữ lắm kkkk
P.S: Dính SL rồi ahuhu. Con bà nó giờ nó đi lên thì max hài =))))
Mọa, chèn luôn phân tích vào cái chỗ này luôn cho rồi, dính SL là lỗi do định mệnh đó bà con ơi

Bay 100pip oan uổng vãi chưởng ~~. Setup H4, H1 đều ngon. Thế mà vẫn teo huyền tèo haha

Chỉnh sửa lần cuối:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 153 Xem / 8 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 539 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 315 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 81 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,726 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,308 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 415 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên