Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 09/08

Bác bấm vào nick nó, chọn "Cho vào danh sách đen" sau đó refresh lại topic là ko thấy cmt của nó nữa
Người ta gọi là mắt không thấy thì tâm không phiền :D
Mình k phiền nhưng thấy nói những lời như 1 người tâm thần! Xúc phạm những người khác thì tốt nhất là tiễn để thread trong sạch. Đã k làm được gì lại còn dùng lời k tốt thóa mạ người khác là k ổn.

Mình k phiền nhưng thấy nói những lời như 1 người tâm thần! Xúc phạm những người khác thì tốt nhất là tiễn để thread trong sạch. Đã k làm được gì lại còn dùng lời k tốt thóa mạ người khác là k ổn.
Đâu có gì, tất cả mọi người đều thực hiện vài click chuột đơn giản là xong, ko ai phải thấy gì cả.
Còn đương nhiên chúng ta là người lớn, chúng ta đi xe ngoài đường, chó sủa thì ta cứ đi, chả lẽ ta lại phải đứng lại kiếm chủ con chó yêu cầu quản lý chó, ko cho sủa bậy :D
Tóm lại là bác đừng để ý, chó dại chỉ sống đc 3-10 ngày kể từ lúc phát bệnh thôi, không cần tranh chấp với nó, không cần quản nó, không cần để ý nó :D

Bác nhắn email rồi cô gửi cho bác nhé :D. Nên xin phép chính chủ sẽ tiện hơn ạ :D
Bữa trước đọc thấy cô bảo cô phải nhờ con thao tác gửi giúp nên sợ làm phiền cô.
Thấy bác xin phép cô để đăng bài trao đổi về phương pháp của cô nên tiện xin bác luôn.
@damthianhthu: xin phép cô cho phép @Mạc An đem kinh thư đi phổ độ chúng sinh, chia sẻ cho mọi người nhé. Cháu cũng xin 1 bản, :)

Thị trường giống như đang nén lại chờ 1 cái gì đó. Thằng U đích thị là nó 4 ngày nay nó không nhúc nhích gì.
U tăng ư? cái gì làm nó tăng? em chưa biết. Nhưng nghe mùi giao dịch mấy thằng đệ của nó như e,j,a thì có vẻ điều đó sẽ diễn ra.
Em buy UJ đây. Các cụ đừng sell nó nhé.

Thị trường giống như đang nén lại chờ 1 cái gì đó. Thằng U đích thị là nó 4 ngày nay nó không nhúc nhích gì.
U tăng ư? cái gì làm nó tăng? em chưa biết. Nhưng nghe mùi giao dịch mấy thằng đệ của nó như e,j,a thì có vẻ điều đó sẽ diễn ra.
Mời bác dùng chiêu chém chuối đại pháp đi! Ae học hỏi.

Cụ thể chart GOLD M15 đây, phân tích kỹ thế này rồi mà nếu nó đi ngược lại thì về sau cứ phân tích xong chiều nào thì sẽ vào lệnh ngược lại :D
https://vn.tradingview.com/chart/XAUUSD/gDhXBvvH/

Dự đoán:
Giá tăng nhẹ vượt 1505 xong giảm cái ầm thủng 1500 rồi quay trở lại trading range kèm theo sau đó là tăng vùn vụt vượt đỉnh :D

Cụ thể chart GOLD M15 đây, phân tích kỹ thế này rồi mà nếu nó đi ngược lại thì về sau cứ phân tích xong chiều nào thì sẽ vào lệnh ngược lại :D
https://vn.tradingview.com/chart/XAUUSD/gDhXBvvH/

Dự đoán:
Giá tăng nhẹ vượt 1505 xong giảm cái ầm thủng 1500 rồi quay trở lại trading range kèm theo sau đó là tăng vùn vụt vượt đỉnh :D
Ấy chớ sl của em ở 1511 đó cụ.

Các bác cho em hỏi về swap dầu. Em chơi demo, vào lệnh sell oil mấy ngày đầu thì swap dương, nhưng hôm nay em coi thì nó lại thành swap âm, em mới chơi nên không hiểu sàn tính swap kiểu gì, em trade trên exness ạ.

Con GBP các chỉ số xấu tệ các bác nhỉ? Nhưng chắc cũng chẳng giảm mấy nữa! Có vẻ ní lại hit sl của các bác bắt đáy rồi sideway tiếp. Nói chung là như lão mạc phán tránh con này ra! Chứ k sml. Chẳng biết đâu là đáy cả!

tin GBP xấu nát mà chạy đc có mỗi 40 pip lợi nhuận... mình kỳ vọng nó rớt 100 pip.. thất vọng thật, tối cược tin CAD nốt rồi nghỉ cuối tuần. chúc các bác mạnh khỏe :D

tin GBP xấu nát mà chạy đc có mỗi 40 pip lợi nhuận... mình kỳ vọng nó rớt 100 pip.. thất vọng thật, tối cược tin CAD nốt rồi nghỉ cuối tuần. chúc các bác mạnh khỏe :D
Bác Rin lâu nay thấy ít xuất hiện thế ạ, lâu nay giao dịch ổn k bác ơi :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,651 Xem / 81 Trả lời
  • The Blade trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 70,301 Xem / 38 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 269 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 453 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,152 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 344 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 122 Xem / 2 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên