Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 09/09

Chả có lẽ 1500 mềm thế sao.

Qua theo kèo bác Kevin, sell Gold đã đóng 1500. Tự kiếm long GU đã đóng. Sell EG theo bác Mac An, tin ra có vẻ không thuận chiều đóng nhẹ. Chờ tiếp Gold về 14xx hehe

Tiện thể, có bác nào biết save object trên mt4 không ạ. Em vẽ box, text, trend line các kiểu cứ đóng sau mở lại là mất hết ạ :(

Qua theo kèo bác Kevin, sell Gold đã đóng 1500. Tự kiếm long GU đã đóng. Sell EG theo bác Mac An, tin ra có vẻ không thuận chiều đóng nhẹ. Chờ tiếp Gold về 14xx hehe

Tiện thể, có bác nào biết save object trên mt4 không ạ. Em vẽ box, text, trend line các kiểu cứ đóng sau mở lại là mất hết ạ :(
Nó có chỗ lưu template đó bác, hình như click chuột phải rồi save template đó

Sao bác đánh nhấp nhổm thế :confused::confused::confused:.
Cái object nó tự lưu mà nhỉ, mình vẽ xong nó cứ ở trên đấy nhiều lúc phải xóa bớt đi.

Hôm qua lúc Gold 1514 bác hô đêm muộn sẽ có 152x nên E nghĩ bác buy ở 1514 mờ!!!
à ko mình canh lên đó để sell thôi, vẫn treo mấy lệnh sell limit trên đó. phân tích trung hạn về vùng 147x mà, về đó mới tính buy, còn buy tầm này xác định sl 1000 pips, gồng cả swap âm :rolleyes:
vừa tìm đọc lại, hôm mình chỉ nói chờ sell ở 152x .:confused: đâu có nói buy hồi nào đâu

Sao bác đánh nhấp nhổm thế :confused::confused::confused:.
Cái object nó tự lưu mà nhỉ, mình vẽ xong nó cứ ở trên đấy nhiều lúc phải xóa bớt đi.

nhấp nhổm là sao ạ :D. Chắc của bác config như nào đó, em cứ closed mt4 là mất hết sạch luôn lại ngồi vẽ lại mắc mệt :(

Sáng sell Gold tiếp đi 100 pip.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,885 Xem / 14 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 601 Xem / 42 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 179 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,423 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên