Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 10/09

Vàng hôm nay có lượn lờ được vòng nào ko a :))
Ko, nhìn ko ra TR, a nghĩ retrace rồi giảm tiếp, có điều biểu hiện của nó kèm với KLGD a diễn giải ko đc nên bỏ qua luôn. Dù sao sáng cũng chốt lãi lệnh sell 1514 đc 240pip :D nên hôm nay ko mặn mà lắm. A đang gồng lỗ GU đây :D đặt SL 25pip là chiều dính mất rồi :D

Ko, nhìn ko ra TR, a nghĩ retrace rồi giảm tiếp, có điều biểu hiện của nó kèm với KLGD a diễn giải ko đc nên bỏ qua luôn. Dù sao sáng cũng chốt lãi lệnh sell 1514 đc 240pip :D nên hôm nay ko mặn mà lắm. A đang gồng lỗ GU đây :D đặt SL 25pip là chiều dính mất rồi :D
Hhaha, E thì đang hòa vốn EG với có chút lãi GJ :D. Con GBP đợt này phhục hồi khá mạnh, lệnh Oil hơn 200 pips, với 1 lệnh cũng đc 6x pips rồi. Đúng là e có duyên với Oil hơn =)))

Giờ còn gồng 25 pip chứ mấy lão nhỉ. Target 300 mà mới gồng 50 đã kêu rùi.

Hy vọng đó sẽ là quyết định sáng suốt nhất mà bác từng làm :V
Muốn đi nhanh thì đi 1 mình, Muốn đi xa phải đi cùng nhau :D

Con vàng chạy lên đúng kijun thì rơi, giá đi gần giống hôm qua, tạo đỉnh tầm 19-20h rồi rơi, chạm mây bật lên bị tenkan cản lại, dễ đêm nay có 1482 lắm

Muốn đi nhanh thì đi 1 mình, Muốn đi xa phải đi cùng nhau :D
View attachment 111890
Con vàng chạy lên đúng kijun thì rơi, giá đi gần giống hôm qua, tạo đỉnh tầm 19-20h rồi rơi, chạm mây bật lên bị tenkan cản lại, dễ đêm nay có 1482 lắm
Kijun đã phẳng ra rồi thì kiểu gì cũng làm 1 nhịp rơi đã rồi tính sau, y bài luôn bác nhỉ :D

Cứ như là BOT ấy. Qua nay đọc dạo comment 1 số mem mới thấy ngôn từ, cách viết câu nó như công thức ấy. Nên chiều qua có thắc mắc rồi,
Chắc là bot đấy bác ạ, có một số nơi giờ họ cài bot đi spam diễn đàn!
Bác viết chữ bot thành chữ hoa làm mình cứ liên tưởng thành các công trình xây dựng - khai thác - chuyển giao

Bác @Tuannhonho mới đi làm về hả bác? Hôm nay có cao kiến gì mới không ạ :D
về sớm rồi bác ạ em vẫn chăm đọc bài của bác .

GOLD H4 vùng 148x là vùng tích lũy của đội LONG ở VOLUME và đường hổ trợ line ngang dưới 148x cực tốt 1 lần bị false là FOMO lần trước chổ này khá nhiều cho đội SHORT , line ngang trên là vùng kháng cự tạm thời biên độ GOLD H4 hiện giờ 148x - 152x .

D1 lực SHORT vẫn còn lực LONG đang có nhưng số ít vùng hiện đang tiếp cận trendline tăng + hổ trợ tốt , chờ xem giá làm gì ở vùng 148x line ngang này vùng hổ trợ tiếp theo 145x line ngang dưới view em hiện tại canh cao SHORT xuống hợp lí hơn hoặc chờ đánh break vùng 148x còn LONG em đợi 145x với hiện tại vì PTCB hiện đang ủng hộ 1 chút cho đội SHORT , GOLD hiện tại giờ em ngồi chơi xơi nước quan sát hành động giá là chính .

Chỉnh sửa lần cuối:
Gold hnay sw biên 498-92 quá các bác nhỉ. E vẽ trên M15 có mô hình Flag. ko rõ đúng ko.. Cóc bác nào có cao kiến j ko ah

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 185 Xem / 4 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 803 Xem / 43 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,905 Xem / 14 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 218 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,442 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên