Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 10/10

Đầu vòng đàm phán sẽ có những ''cú áp phe'' để gây áp lực tâm lý cho 2 bên nên cứ thoải mái hôm nay, mai trade chưa muộn đâu bác.
Ông Trump chắc hẳn sẽ phải lên dằn mặt, rồi xoa dịu, rồi lại dằn mặt :D
TQ khả năng vê nước vào ngày mai nên e nghĩ tối nay sẽ có tin chắc vào 8-10h tối theo h VN.

TQ khả năng vê nước vào ngày mai nên e nghĩ tối nay sẽ có tin chắc vào 8-10h tối theo h VN.
Chắc Bắc kinh ô nhiễm quá mấy ông sang Mỹ đi du lịch, ngày xưa hiệp định Paris để ký được vào năm 1973 phải soạn thảo từ năm 1968-69 gì đấy.

Tất nhiên, về tầm thức của cái vấn đề nó khác với vũ lực quân sự nhưng về bản chất hiệp ước vẫn luôn là thế. Kéo 1 phái đoàn 100 người ~ 1 đại đội sang mà mai về thì không biết sang đàm phán gì trong khi hiệp ước cũng chưa có sẵn :D

Bác Mạc cho em hỏi tí: Gần đây, bạn đã gửi yêu cầu rút tiền từ tài khoản của mình 18000****Tuy nhiên, chúng tôi không thể xử lý yêu cầu này vì có số dư âm trên tài khoản giao dịch của bạn 16000***. Xin được thông báo rằng chúng tôi không thể xử lý bất kỳ yêu cầu rút tiền nào cho đến khi tất cả các tài khoản giao dịch giữ tối thiểu là 0 USD. Vui lòng kiểm tra tài khoản của bạn và chuyển tiền thích hợp vào tài khoản giao dịch của bạn trước khi gửi lại yêu cầu rút tiền khác. Cảm ơn bạn.
Cái này sàn ic gửi cho em tức là tất cả tk nhỏ trong sàn phải dương hết mới dc rút ah bác? E lỡ dại chơi gap 2 đầu :))
ủa sàn pak.nó ko có cái vault à...

Vâng lão, EU thấy short đẹp nhưng đợt này có vẻ em ấy muốn dỡ chứng lão àh
Dạo này lão thế nào? Chén đều chứ?
Lâu nay ít lệnh lại rồi bác ạ, cảm thấy gđ này khó trade nên nghỉ ngơi, đánh mấy cặp chéo ít ảnh hưởng, đang nhăm nhe short GBP thôi :D

Cụ rãnh cho em xin view EU bằng đồ thị cụ với, để soi bên em khác gì không. Cảm ơn cụ nhé !

EU đang trong kênh giảm, gần chạm cạnh trên. Vùng này cụ sell thì lấy 1.1015 -1.102 làm sl. còn buy thì cân nhắc cái cản cứng 1.1020. Breakout thành công vùng 1.102 này thì mới chạy xa được. Nhìn mấy lần trước nó chạm cạnh trên kênh giảm đều kiểu cờ tăng như này, nhưng đều xịt.:rolleyes:.
Với tình hình EU hiện nay thì em sell thôi chứ không buy

Dạo gần mấy tháng nay chú Quang minh phân tích như thánh...đợt trước a e dìm quá nên đổi phong thái ghê thật:eek:

Chắc Bắc kinh ô nhiễm quá mấy ông sang Mỹ đi du lịch, ngày xưa hiệp định Paris để ký được vào năm 1973 phải soạn thảo từ năm 1968-69 gì đấy.

Tất nhiên, về tầm thức của cái vấn đề nó khác với vũ lực quân sự nhưng về bản chất hiệp ước vẫn luôn là thế. Kéo 1 phái đoàn 100 người ~ 1 đại đội sang mà mai về thì không biết sang đàm phán gì trong khi hiệp ước cũng chưa có sẵn :D
sang hít không khí US bác ạ :D về Bắc Kinh lại toàn sương mù với khói lại khổ :D, chưa kể Mỹ hạn chế cấp thị thực cho TQ, nên tranh thủ đc qua thì cứ qua thôi :D

Đói là đói thế nào được cụ, cụ còn đánh mở rộng các mặt hàng khác, mình đánh mỗi Vàng mới gọi là đói kèo đây này :D
Dạo này mấy con kia đều đi ngang, lão Mạc An còn phải qua buôn bột mì với đậu nành kìa cụ. Market này hợp với các bác đánh trong range chứ trendfollower đói lắm :(

Chỉnh sửa lần cuối:
sang hít không khí US bác ạ :D về Bắc Kinh lại toàn sương mù với khói lại khổ :D, chưa kể Mỹ hạn chế cấp thị thực cho TQ, nên tranh thủ đc qua thì cứ qua thôi :D
Haha, đúng rồi, quên mất vụ hạn chế thị thực đối với các quan chức trung quốc, thảo nào kéo nguyên 1 đại đội sang :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,623 Xem / 96 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,507 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 372 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 390 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên