Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 11/06

Khoảng 1.273x, nó có quét bậy chắc cũng chỉ tầm 1.271x, nếu không sợ nó quét bậy thì 1.271x là đủ.
Sl chỗ đó thì RR ko đẹp..hôm nay có tin gbp...kì vọng thị trường cao quá...tận 2.9%..bằng hoặc hơn là thị trường giật lên liền..để lệnh đến gần lúc ra tin xem sao..có thể em cắt để đánh sau tin..

Còn kèo sellstop GJ 137.46 nữa, mời thêm 2 cao nhân breakout @Vũ Thái Dương@Mạc An cho ý kiến.

Supply đi lẫn vào 3 nến tăng kèm với diễn biến các nến gần đây cho thấy khả năng phục hồi xu hướng giảm. 1 lệnh sell là phù hợp cho đồ thị hiện tại, sell stop cũng đc mà sell ngay cũng đc. Có đến 4 nến đang muốn xác nhận cho sự kiện UT. Target là kênh dưới 136.5 :D. Thanks bác, mình sell đây hehe

Tôi vừa vào sell GU về 1.2615, hơi bất đồng với lệnh buy EU và cũng lâu không trade GBP vì sợ. :D:D:D

Anh em view giúp xem thế nào. :p
Con Gu hôm trước eu, xau tăng mạnh mà nó cứ lên là bị đạp nên cảm giác có tay to chặn phía trên. Hôm sau ra tin gbp xấu mà ko thấy giảm nhiều.
View ngắn hạn là down, dài hạn thì đang nhạy cảm vì vừa vướng brexit vừa test đáy quan trọng nên có thể chạy mạnh bất thình lình. lệnh sell nên để sl cẩn thận, tp ngắn dài tùy tình hình.

Con Gu hôm trước eu, xau tăng mạnh mà nó cứ lên là bị đạp nên cảm giác có tay to chặn phía trên. Hôm sau ra tin gbp xấu mà ko thấy giảm nhiều.
View ngắn hạn là down, dài hạn thì đang nhạy cảm vì vừa vướng brexit vừa test đáy quan trọng nên có thể chạy mạnh bất thình lình. lệnh sell nên để sl cẩn thận, tp ngắn dài tùy tình hình.
Em GU này dân chúng cũng chán sell lắm rồi. Mà cũng chưa có động lực gì để lên cả. Tin tức thì toàn tin xấu. Giai đoạn này tạm thời cũng chưa phải thời điểm đẹp giao dịch GU.

Hôm qua buy lướt Gu dính sl:(
Hôm nay sell lướt Gu chưa dính sl, nhưng sáng giờ chạy ko quá 20pip, chẳng lẽ chốt?:eek:
Đặt sell stop cậu vàng xem nên cơm châo gì không. :cool:

Thế tóm lại có sell ko hay ngồi view luôn :D lệnh buy vàng hit SL entry rồi nên giờ chỉ còn lệnh buy UJ thoai :D
Thế tóm lại có sell ko hay ngồi view luôn :D lệnh buy vàng hit SL entry rồi nên giờ chỉ còn lệnh buy UJ thoai :D
Ngôi view thôi bác, cái P&f M15 đó mình ko tin lắm.
Còn vàng giờ nó gặp cái vùng này + lực tăng đang còn chưa triệt tiêu hết. Ko dám, Ko dám!

Closed hết lệnh, rình thôi các bác ạ !:D
Nắng thế này đi làm mấy vại bia tối về oánh fx mấy bác hè :confused: ?!

Sl chỗ đó thì RR ko đẹp..hôm nay có tin gbp...kì vọng thị trường cao quá...tận 2.9%..bằng hoặc hơn là thị trường giật lên liền..để lệnh đến gần lúc ra tin xem sao..có thể em cắt để đánh sau tin..
Giờ gbp nó lại chạy lên..chạy lên cao chút nữa rồi đợi 1 lát anh sell cưng he babe..

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 105 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,499 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 367 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 882 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 289 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 395 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 154 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,762 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên