Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 11/07

Vàng đang không rõ xu hướng chuẩn bị thoát ra là mọi thứ ngon lành ngay...mà thiếu gì cặp bác không đánh...khó cứ chen vào lấy cái R:R bé tí:confused:

Trước đây đúng là như vậy. Từ lúc dây vào gold thì mọi thứ đều lởm như nhau, có thể là sự trùng hợp khi giai đoạn này thị trường thay đổi nhiều mà mình chưa thích nghi kịp. Đành phải rải lệnh nhỏ cho quen dần.

các bác im lặng, em gold đang lặng lẽ tăng!
Bác @Do Tuan tweet phát cho Mỹ với Iran căng thẳng chút đi (đừng đánh nhau, chỉ căng thẳng thôi nhé)
bác @kevinng họp lại với Pô đi để gold lên tối thiểu 1417 cái rồi muốn đi đâu thì đi.
@forex_vn tôi còn lệnh buy ở 1412, gần giống bác, cũng chưa hold, cứ ngóng phát xem sao :D

Trước đây đúng là như vậy. Từ lúc dây vào gold thì mọi thứ đều lởm như nhau, có thể là sự trùng hợp khi giai đoạn này thị trường thay đổi nhiều mà mình chưa thích nghi kịp. Đành phải rải lệnh nhỏ cho quen dần.
Market đòi hỏi sự linh hoạt bác à...Cứ tùy cơ mà xoay chuyển đừng dây vào pp quá phức tạp....Không cặp này thì còn cặp khác ngon phải lựa chớ

Vàng đang không rõ xu hướng chuẩn bị thoát ra là mọi thứ ngon lành ngay...mà thiếu gì cặp bác không đánh...khó cứ chen vào lấy cái R:R bé tí:confused:
Chắc phải thế này thôi 50:50 thế này mình buy thì nó xuống, sell thì nó lên, ôi đời, ra nhìn cho khoẻ người vậy.

Tẹt ga đi bác ơi, 300pip hay 100pip mà nó ko hit thì cũng như nhau thôi. Có điều nếu 300pip ko hit mà 100pip hit thì ko có như nhau đâu :D
Nếu nó hit có nghĩa điểm vào chưa đủ tốt, chấp nhận hit SL coi như trả học phí :D :D
Lướt ngắn hạn SL tầm 20-30 là vừa, trung hạn tầm 50-60, dài hạn tầm >100p, SL nhiều hơn có nghĩa set up mình cần cải thiện :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,461 Xem / 93 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 347 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 311 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên