Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 11/07

Nghiên cứu ACHF và AJ xem thế nào, ngắn dài đều có vẻ ổn.

Con ACHF thì đáng lẽ phải sell ở 0.69 mà đợt đó e muốn nó đi vào sát hơn nên hụt, giờ đang sell NCHF thì có lẽ cũng tương đồng.
Còn AJ thì nếu phá 75 cũng có thể sell tiếp bác,...dừng lỗ đặt 76.05 cũng cân nhắc được ạ!

View attachment 102120
Con ACHF thì đáng lẽ phải sell ở 0.69 mà đợt đó e muốn nó đi vào sát hơn nên hụt, giờ đang sell NCHF thì có lẽ cũng tương đồng.
Còn AJ thì nếu phá 75 cũng có thể sell tiếp bác,...dừng lỗ đặt 76.05 cũng cân nhắc được ạ!
Sell UCHF ngon nhất :D

Thật ko thể tin đc, sell chơi 0.01 thì nó đi ngọt như mía lùi vậy :D

Trung Quốc đổ xô mua vàng là có thật. =)) mà vàng lệnh ăn hơn trăm pips thì em đã đóng.
Giờ em lại đi ngược mấy bác thế này. em đang sell ở 1425 1420 1415. Nếu ên 1430 em đóng tất.

@Mạc An thật sự quá khó để xác định TR của các cặp tiền theo D1, chuyển lên W1 thì nhìn ra 1 chút manh mối, nhưng SL của nó nếu vào lệnh thì lại quả thực hơi chua cay như là gói mì hảo hảo...

Buy AU, giá hiện tại, SL 0.68 - 170pip. Exness cho lệnh buy này swap +
Bỏ TK phụ thả trôi sông chăng?

@Mạc An thật sự quá khó để xác định TR của các cặp tiền theo D1, chuyển lên W1 thì nhìn ra 1 chút manh mối, nhưng SL của nó nếu vào lệnh thì lại quả thực hơi chua cay như là gói mì hảo hảo...
View attachment 102138
Buy AU, giá hiện tại, SL 0.68 - 170pip. Exness cho lệnh buy này swap +
Bỏ TK phụ thả trôi sông chăng?
mình thích mình thả thôi :D

Nghiên cứu ACHF và AJ xem thế nào, ngắn dài đều có vẻ ổn.
View attachment 102120
Mặt khác, mình cũng đang dòm ngó con hàng này:
View attachment 102149
Lão @Mạc An bình luận gì ko?
Không có ý kiến gì ạ, đợi nó break down e short mà :D, làm phát dài dài cho vui :D

View attachment 102120

Không có ý kiến gì ạ, đợi nó break down e short mà :D, làm phát dài dài cho vui :D
Có điểm đẹp sell theo VĐV mà lão chưa vô à :D :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 842 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,169 Xem / 57 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 312 Xem / 20 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 327 Xem / 7 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,918 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,465 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên