Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 11/09

Tôi đâu có vẽ cụ! Cụ hôm nay tâm trạng thế? Tôi vẫn đang học cụ mà! Tôi k dốt lắm nên cũng lơ mơ được chút mà cụ! Cứ vào xem ae chém gió cũng vui mà cụ! Bia đê.
cớ lơ ngơ còn học được..chứ tỏ ra pro thì chỉ có khoe pip nghìn năm nữa thôi :D:D forex là nơi mà càng khoe tuổi đời thì chỉ chứng tỏ tiền mất nhièu hơn ng khắc thôi :D:D
nhug pro giả mạo cũng đã và đang cố học phixuanthi cả thôi..học hoài giừo cugn vẫn đang học đó..mà học vẹt thì cug la học vẹt thôi..cái may măn của ng ko biết gì..là tìm đuọc gốc của mọi thứ

Đổi chiều long Gold xem sao. Vẫn chưa rõ vấn đề gì mà di chuyển vs vol tăng như này .

Hôm nay nó đi không giống 2 ngày đầu, nén mạnh như này thì dễ là quay lên 151-152x lấy đà lắm

tốt mà giá dầu giảm ghê quá :rolleyes:
Nhu cầu năng lượng OPEC dự báo sẽ giảm vào năm 2020 - theo kiểu là do sự đi xuống về gdp, blah blah, nên nó phá hỏng buổi tiệc về dự trữ dầu của Mỹ tối này .... Đúng lúc thật, haiz

Nói tóm lại về các lệnh Dầu mỏ thì cú crash này khá 'đe dọa' nhưng về căn bản vẫn chưa có gì đáng lo cả, thuyền có vẻ hơi nặng xíu thôi anh em ạ :D

Chart Gold đang đẹp mà hnay T4 sợ mấy ông nửa đêm dậy đi đái sell ăn swap cũng mệt, chắc hold thêm lúc rồi cắt

cớ lơ ngơ còn học được..chứ tỏ ra pro thì chỉ có khoe pip nghìn năm nữa thôi :D:D forex là nơi mà càng khoe tuổi đời thì chỉ chứng tỏ tiền mất nhièu hơn ng khắc thôi :D:D
nhug pro giả mạo cũng đã và đang cố học phixuanthi cả thôi..học hoài giừo cugn vẫn đang học đó..mà học vẹt thì cug la học vẹt thôi..cái may măn của ng ko biết gì..là tìm đuọc gốc của mọi thứ
Sao có vụ gì hot thế:confused::confused::confused:

:D:D minh xỉn học chi phèo lầy lội ấy mà..các cụ thông cảm :D,,sao có nhung ông thần ẩn nấp như cụ chẳng bao giờ thấy đua ra kèo nào hết thế nhỉ
Kèo của chú Zác chú ấy toàn inbox với tôi thôi cụ à. Nào là Huệ rồi Hồng rồi Đào gì đấy :V

Nghĩ cũng đúng mà :)).

:D:D
Kèo của chú Zác chú ấy toàn inbox với tôi thôi cụ à. Nào là Huệ rồi Hồng rồi Đào gì đấy :V
0.1 với Oil là lớn rồi đấy bác, vì nếu dừng lỗ theo phương pháp của mình sẽ là cỡ 500$ nếu sai, còn TP cỡ 1k$ nếu đúng :D
Nghĩ cũng đúng mà :)).
hihi..minh xỉn quá nhung thấy xâu chậy tung bừng quá..các cụ cho ý kiến phải chờ mua hay bán đây :p:p nến h4 engul fing rôi ..ko lẽ mua

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 164 Xem / 13 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 84 Xem / 3 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 533 Xem / 28 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên