Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 11/09

Chắc phải sau khi đàm phán sắp tới, nếu ko có thỏa thuận kiểu zì a Chum lại đáp trả tiếp :D, còn h chắc vàng vẫn tranh thủ điều chỉnh :D
Hiện tại đang giai đoạn tạm thời chốt lời, còn nếu sau không có cái thỏa thuận nào là khi đó thuế không phải như bây giờ mà x2, x3, khi đó Vàng không chừng bay lên đỉnh luôn @@

Hiện tại đang giai đoạn tạm thời chốt lời, còn nếu sau không có cái thỏa thuận nào là khi đó thuế không phải như bây giờ mà x2, x3, khi đó Vàng không chừng bay lên đỉnh luôn @@
Có khi ko phải thuế nữa mà bắt tất cả cty mỹ rời TQ, hay có khi cấm các kiểu, vàng bung nóc luôn. Hiện tại vẫn kỳ vọng tiếp tục trend giảm từ h đến đàm phán. 1430-1450 là đẹp.

Chắc phải sau khi đàm phán sắp tới, nếu ko có thỏa thuận kiểu zì a Chum lại đáp trả tiếp :D, còn h chắc vàng vẫn tranh thủ điều chỉnh :D
kèo lướt ngắn nên chả quan tâm nhiều :D, thỏa thuận thương mại nó phản ánh vào chart rồi nên nhìn chart mà trade thôi.
về dài hạn thì có thỏa thuận hay ko thằng TQ đều tạch hết, chỉ khác nhau ở cách thức tạch

Cơ bản mà nói thì giá vẫn đang giảm, ngừng, hồi, rồi vẫn tiếp tục giảm. Về tới đây thì ko FOMO sell chứ đúng ra, khả năng vàng phá 1480 rất cao, không phá sao kích hoạt lực bán để LÁI gom mua vào vùng giá thấp đc ~~

Có bác nào ở Hà Nội thử đi xem sao, thấy có cả wyckoff của cụ @Vũ Thái Dương nữa kìa =)))

cô giáo Trang bác nhỉ :D

Nó lên khớp sell limit cho anh đó :D, đáng yêu vãi. Có điều anh phải back test lại, có khi để limit cách SL 5-10pip vẫn có thể khớp lệnh như thường :D
Hy sinh 5-10 pips ăn thua gì đâu ạ, e các lệnh chờ + lệnh dừng lỗ thoáng ra cho nó chừng đó pips nhiều lúc có lợi đấy :D

Mình cảm ơn
Bác mở đồ thị ra, dùng đường ngang để đánh dấu các mức cản (Kháng cự hỗ trợ) sẽ nhìn ra được nhiều ý tưởng đấy ạ, bác thử xem, rồi đưa view lên đây để mọi người cùng xem, có thể sẽ có tiến triển đấy ạ :D

Vàng nếu lên chắc lại cưỡng bức và éo thể bắt được....nhìn chung chưa có tín hiệu gì chắc chắc để vào còn lực tuần này sell đã suy yếu

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 84 Xem / 4 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 164 Xem / 14 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 533 Xem / 28 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên