Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 11/09

vẫn nguyên mấy guòng mặt quen thuộc..ngồi khen nhau ,like và sờ tốp lot với nhau ..minh bắt đầu sợ vào máy topic này.....môi ông chủ top là có giá trị..còn lại toàn ất ơ
Ôi, trading buồn chán, có chuyện mà nói với nhau là vui rồi bác.
Với lại anh em chém gió thế kia nhưng mình nghĩ là các anh em ấy học được nhiều thứ đấy!

Ôi, trading buồn chán, có chuyện mà nói với nhau là vui rồi bác.
Với lại anh em chém gió thế kia nhưng mình nghĩ là các anh em ấy học được nhiều thứ đấy!
vào xem hình mỗi của cụ còn được chứ nhìn van thơ tin tức các kiểu lại lạc lối ngay ấy mà:p:p nay làn dầu tiên dặt lênh limit mà trúng..haha,,,ngoài cụ ra thì nhug ông ất ơ góp phần đuổi biết bao nhiêu pro im hơi lặng tiếng..ng ta ko thèm đếm xỉả thah ra dốt với nhau...

Nhờ bác @Mạc An giải thích vì sao Oil lại có điều chỉnh liên tục ? hay đây là giai đoạn retest? Cám ơn bác!
Giá dầu nó nhạy cảm và gắn liền với thị trường chứng khoán (Nơi có các công ty năng lượng và một số công ty sản xuất công nghiệp nặng) và địa chính trị - Lúc nãy giờ mở cửa của thị trường chứng khoán Mỹ chắc có chút rung lắc. Hiện tại thì mình thấy chỉ đang là điều chỉnh và chưa có ảnh hưởng tới xu hướng mà mình nhận định.

Giá dầu nó nhạy cảm và gắn liền với thị trường chứng khoán (Nơi có các công ty năng lượng và một số công ty sản xuất công nghiệp nặng) và địa chính trị - Lúc nãy giờ mở cửa của thị trường chứng khoán Mỹ chắc có chút rung lắc. Hiện tại thì mình thấy chỉ đang là điều chỉnh và chưa có ảnh hưởng tới xu hướng mà mình nhận định.

Cám ơn bác, tốt nhất nên chờ ra tin của tồn kho dầu thì quyết định sau.

em xau nó chậy ko thuộc sach giáo khoa..thế thôi chứ có gi đâu :p:p:p:p:p@Levuong1983
phixuanthi thậm chí còn chỉ cho tận gốc rồi..nhưng ai cug thich vẽ nên cụ cũng bó chiếu :D:D:D

vẫn nguyên mấy guòng mặt quen thuộc..ngồi khen nhau ,like và sờ tốp lot với nhau ..minh bắt đầu sợ vào máy topic này.....môi ông chủ top là có giá trị..còn lại toàn ất ơ
Ồ chắc mọi người quên mất mục đích lên đây là để thể hiện cho bác xem cho vui, thay mặt mọi người xin lỗi bác

Ồ chắc mọi người quên mất mục đích lên đây là để thể hiện cho bác xem cho vui, thay mặt mọi người xin lỗi bác
cung like nhau cung khen nhau và rồi cùng ở đây :D:D:D:D mình cung ất ở nên đag ở đây..khi nào hết ất ở..thì chug ta cug khó gặp nhau lắm á:D

Vàng vận động kiểu quái gì thế nhỉ =___=“

Vẫn trong TR của bác đấy chứ, chạm dưới lại bật lên rồi. hnay đi ngang hơi lâu rồi, chắc chờ tin 9h30

Chắc lại sw tạo đáy rồi lên chăng :rolleyes:, hôm qua xuống 1487 thì đuối, nay rớt thêm đc 30 pip xuống 1484 lại hết sức, có khả năng lên lại khá cao :oops:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 12 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 165 Xem / 11 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 277 Xem / 7 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 57 Xem / 1 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 488 Xem / 21 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 287 Xem / 8 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,084 Xem / 40 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên