Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 11/09

cung like nhau cung khen nhau và rồi cùng ở đây :D:D:D:D mình cung ất ở nên đag ở đây..khi nào hết ất ở..thì chug ta cug khó gặp nhau lắm á:D
Thôi nói chung bỏ qua mấy cái đó đi cụ ơi. Nhiều khi lên đây để giải buồn cũng được, lên tâm sự chuyện gia đình vợ con cũng được, miễn sao anh em vui vẻ là được chứ không hẳn cứ phải đem học thức hay gì đấy ra mặc dù đấy là mục đích chính.

Nhưng thôi, anh Quềnh cũng đã nói rồi "Sao phải hoãn cái sự sung sướng nó lại" :D

Thôi nói chung bỏ qua mấy cái đó đi cụ ơi. Nhiều khi lên đây để giải buồn cũng được, lên tâm sự chuyện gia đình vợ con cũng được, miễn sao anh em vui vẻ là được chứ không hẳn cứ phải đem học thức hay gì đấy ra mặc dù đấy là mục đích chính.

Nhưng thôi, anh Quềnh cũng đã nói rồi "Sao phải hoãn cái sự sung sướng nó lại" :D
cụ thì ok rồi..lâu lâu chọc tổ kiến 1 tí..chứ mình lúc nào cung nêu tên phixuanthi ra để cho mọi người mới bắt đầu ai học thi học...còn lại.toàn vứt đi..nói cho gọn cho mọi ng đỡ lạc lối ấy mà :p:p bao pro muốn góp ý mà vì cái tổ kiến này nên ngta cugn ko thèm nói nữa...ấy

khoe pip để làm gì... pip của 0.001 lot thì nhiều pip cung chỉ để khoe

cụ thì ok rồi..lâu lâu chọc tổ kiến 1 tí..chứ mình lúc nào cung nêu tên phixuanthi ra để cho mọi người mới bắt đầu ai học thi học...còn lại.toàn vứt đi..nói cho gọn cho mọi ng đỡ lạc lối ấy mà :p:p bao pro muốn góp ý mà vì cái tổ kiến này nên ngta cugn ko thèm nói nữa...ấy

khoe pip để làm gì...pip của 0.001 lot thì nhiều pip cung chỉ để khoe
cảm ơn cụ :D

Dự trữ giảm 7 triệu thùng, khá tốt đấy :D

cả ngày giờ mới ngó cái con trên avt ....... đếch hiểu j
chém kiểu của mình thì nó đang kiểm tra đường màu xanh
vol thấp thì dự còn xuống nữa
trước mắt là 146x
sau đó là 144x

k biết phân tích j đâu nhá chém cho vui thôi ai k vừa mắt vui lòng bỏ qua

View attachment 112059
Vẫn trong TR của bác đấy chứ, chạm dưới lại bật lên rồi. hnay đi ngang hơi lâu rồi, chắc chờ tin 9h30
Nói chung là chưa dính SL, giá cũng lên hỏi thăm entry tí rồi lại xuống, cơ mà vận động thế này mình lại không diễn giải được. Cho nên rất phân vân ~~. Chắc đóng lệnh đi ngủ quá

Nói chung là chưa dính SL, giá cũng lên hỏi thăm entry tí rồi lại xuống, cơ mà vận động thế này mình lại không diễn giải được. Cho nên rất phân vân ~~. Chắc đóng lệnh đi ngủ quá
Hôm nay nó đi không giống 2 ngày đầu, nén mạnh như này thì dễ là quay lên 151-152x lấy đà lắm
View attachment 112060

Dự trữ giảm 7 triệu thùng, khá tốt đấy :D
tốt mà giá dầu giảm ghê quá :rolleyes:

em xau nó chậy ko thuộc sach giáo khoa..thế thôi chứ có gi đâu :p:p:p:p:p@Levuong1983
phixuanthi thậm chí còn chỉ cho tận gốc rồi..nhưng ai cug thich vẽ nên cụ cũng bó chiếu :D:D:D
Tôi đâu có vẽ cụ! Cụ hôm nay tâm trạng thế? Tôi vẫn đang học cụ mà! Tôi k dốt lắm nên cũng lơ mơ được chút mà cụ! Cứ vào xem ae chém gió cũng vui mà cụ! Bia đê.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,293 Xem / 76 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 315 Xem / 20 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,998 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 210 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 107 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 131 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên