Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 15/05

Sang tuần giao lưu scalp SL 15 pip, TP 30 pip với tôi trên này nhé. Ở đây anh em trade D1 nhiều nên phát biểu M15 thấy mình hơi lạc lõng. :D
Đợt này dự định luyện vài tháng PA mà lo đua contest ko thực hiện được, chắc để qua contest.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thị trường phân hóa thật, USD mạnh so với EUR GBP nhưng yếu so với JPY, vàng.

Chính vì phân hóa nên cái đống kèo loạn xà bần của mình nó mới có đất dụng võ. Nhìn thì thấy vô lý nhưng cũng hợp lý =))). Thôi kệ :D

@Do Tuan con GJ đang down điên cuồng kìa bác ơi
Em sell xxxJPY trên mọi mặt trận từ tuần trước, giờ mới được tận hưởng Bác ạ:D
GU cũng thế, mặc dù dữ liệu của Mỹ không tốt nhưng vẫn down điên cuồng do Brexit có vấn đề.
Lúc chiều em ăn 30pips và thoát. Ngay sau tin vào lại ở 140.80 và giờ nó down hơn 40pips. GBP đúng là điên loạn :D

Tại sao doanh số bán lẻ ở Mỹ tệ hơn dự kiến, Nhưng EURUSD không tăng?
Bởi vì: thị trường đang tiêu hóa sự mong đợi này------Hoa Kỳ rất có khả năng sẽ công bố thuế quan đối với ô tô châu Âu vào thứ Bảy.
sự mong đợi càng quan trọng hơn so với dữ liệu.
còn nữa, vấn đề ngân sách của Ý cũng ngăn chặn sự tăng trưởng của đồng euro.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 908 Xem / 48 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 225 Xem / 20 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 236 Xem / 7 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,906 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,442 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên