Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 16/04

chưa có topic của @Mạc An cho hôm nay thì phải. Mình cập nhật tình hình rồi đi chạy bộ cái (mấy nay làm khuya khg dậy sớm chay nổi):
buy stop 1277.70 Vàng truoc khi ra tin gdp của Tq. Cơ hội bắt đáy (khung h4), sai thi đổi Sl vùng 1270.
Chuc ae 1 ngày may mắn.

chưa có topic của @Mạc An cho hôm nay thì phải. Mình cập nhật tình hình rồi đi chạy bộ cái (mấy nay làm khuya khg dậy sớm chay nổi):
buy stop 1277.70 Vàng truoc khi ra tin gdp của Tq. Cơ hội bắt đáy (khung h4), sai thi đổi Sl vùng 1270.
Chuc ae 1 ngày may mắn.
Dạ, hôm nay lên trễ hơn 1-2 phút bác ạ :D Cảm ơn bác nhé!

Dạ, hôm nay lên trễ hơn 1-2 phút bác ạ :D Cảm ơn bác nhé!
Hóng để chém gió cho tự tin. Lúc gold lên 1278 em đưa sl về entry, chiều nod hit mẹ mất, thế là mất ăn. Em lại vừa fang 1 lot 1275, sl em rút kinh nguyệt để 1272.36 cho nó lẻ te tua. Quả này mà bị hit sl là em cạch con gold luôn. :cool:

Chuc ae 1 ngày may mắn.
Lệnh của bác dính rồi. Em vừa lên thuyền 1 lot gold cùng bác 1275. Lệnh hôm qua của em sáng nay dịch sl về entry và chiều bị hit.

Hóng để chém gió cho tự tin. Lúc gold lên 1278 em đưa sl về entry, chiều nod hit mẹ mất, thế là mất ăn. Em lại vừa fang 1 lot 1275, sl em rút kinh nguyệt để 1272.36 cho nó lẻ te tua. Quả này mà bị hit sl là em cạch con gold luôn. :cool:
Sang thread ngày 17 chém gió với ae bác ơi, thấy có bác nào kêu tên bác hoài kìa :D :D :D

Lệnh của bác dính rồi. Em vừa lên thuyền 1 lot gold cùng bác 1275. Lệnh hôm qua của em sáng nay dịch sl về entry và chiều bị hit.
Lệnh hồi sáng 1277.70 mình đã chốt ở 1279 rồi. Nghe bác @Vũ Thái Dương pt sợ quá nên Tp 1280, chờ khg lên nên rút sớm. Bây giờ mình mới chờ BUY stop 1277.77 tiếp coi mai ngủ dậy có dính không.
Tình hình này không dám đón đầu BUY limit vàng rồi. Tối nay dollard đè Cad, Aud, sợ vàng bị đo ván nốt, mặc dù nhìn UsdJpy, UsdChf thì thấy khả năng đảo chiều đấy.

Lệnh hồi sáng 1277.70 mình đã chốt ở 1279 rồi. Nghe bác @Vũ Thái Dương pt sợ quá nên Tp 1280, chờ khg lên nên rút sớm. Bây giờ mình mới chờ BUY stop 1277.77 tiếp coi mai ngủ dậy có dính không.
Tình hình này không dám đón đầu BUY limit vàng rồi. Tối nay dollard đè Cad, Aud, sợ vàng bị đo ván nốt, mặc dù nhìn UsdJpy, UsdChf thì thấy khả năng đảo chiều đấy.
Bác vẫn giữ lệnh vàng đợt trước à. Vì vừa rôi nó chưa lên đến đó, hay bác cắt rồi.?? Em vào 1275 nếu toạch là mất 200 u

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,124 Xem / 68 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 288 Xem / 20 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,988 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 185 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 103 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 233 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên