Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 16/05

MỸ NÓI ĐÃ ĐẠT ĐC THỎA THUẬN CỐT LÕI VS CHINA... Cộng với dữ liệu của Mỹ tốt:)
US Commerce Sec Ross: Trump May Choose To Extend Auto Tarriffs Beyond May
US Commerce Sec Ross: We Have Reached The Core Of Talks With China

US DOLAR TĂNG + CHÍNH QUYỀN TRUMB NÂNG CK =) GOLD BẤT LỢI!

Vãi con gold thiệt. Hit sl của mik xong quay đầu. Bác Nô sell là hốt bạc r. :D
Nó doạ e 2 ngày rồi đó bác, nó cứ đòi thơm má con SL của em không à :p .Chắc thơm SL của em không được nên nó xuống thơm má SL của bác đó:(. Chia bùn với bác, em TP đúng 100 pip bác ạ, con này điên nên đợt này em không hold lệnh :D

Nó doạ e 2 ngày rồi đó bác, nó cứ đòi thơm má con SL của em không à :p .Chắc thơm SL của em không được nên nó xuống thơm má SL của bác đó:(. Chia bùn với bác, em TP đúng 100 pip bác ạ, con này điên nên đợt này em không hold lệnh :D
Thảo nào tui bị hit sl là đúng r. Tui sl có 99 pips ak. Haizzz.

Bác Nô có ý kiến gì về con vàng k bác. Thấy bác hay ngược sóng nhưng vẫn sống khỏe,k biết bác có kinh nghiệm gì k,truyền cho tui với.
Tại số em hên thôi bác ơi :). Hôm nay mà Trump ko twitter nữa là nó vả thẳng mặt em à:D. Đợt non farm nó hành em ra tươm, giờ mới cắn lại nó được1 cái bác à.:):)

awww.vnwallstreet.com_ueditor_php_upload_image_20190516_1558013178144969.jpg

1. Trong giờ giao dịch châu Âu, Bộ trưởng Tài chính Ý Tria một lần nữa gây áp lực với EU. Ông yêu cầu EU sửa đổi các chính sách tài khóa và kinh tế.
2. Và trước đây, Phó Thủ tướng Ý Salvigne đã nhấn mạnh rằng các biện pháp kiểm soát thâm hụt hiện tại của EU là đặc biệt "không công bằng" đối với Ý.
3. Trước cuộc bầu cử quốc hội EU, đã có những nghi ngờ về EU, khiến các nhà đầu tư lo lắng hơn;
4. Ngoài ra, dữ liệu của đồng đô la Mỹ tối nay tốt hơn dự kiến và EURUSD có khả năng sẽ tiếp tục chịu áp lực.

View attachment 92767
1. Trong giờ giao dịch châu Âu, Bộ trưởng Tài chính Ý Tria một lần nữa gây áp lực với EU. Ông yêu cầu EU sửa đổi các chính sách tài khóa và kinh tế.
2. Và trước đây, Phó Thủ tướng Ý Salvigne đã nhấn mạnh rằng các biện pháp kiểm soát thâm hụt hiện tại của EU là đặc biệt "không công bằng" đối với Ý.
3. Trước cuộc bầu cử quốc hội EU, đã có những nghi ngờ về EU, khiến các nhà đầu tư lo lắng hơn;
4. Ngoài ra, dữ liệu của đồng đô la Mỹ tối nay tốt hơn dự kiến và EURUSD có khả năng sẽ tiếp tục chịu áp lực.
cảm ơn bác nha, có bác tin luôn nóng hổi ghê. :D

View attachment 92767
Tks tin của b rất nhiều, toàn tin hot để ae kịp nắm bắt ♥

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,717 Xem / 99 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,524 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 388 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 403 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên