Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 16/05

oài, bác nhanh tay thế !
Có tin từ sớm, những lúc đó mới giám vào lệnh:D, chỉ bắt được nhịp 2 khi giá phá 1290

MỸ NÓI ĐÃ ĐẠT ĐC THỎA THUẬN CỐT LÕI VS CHINA... Cộng với dữ liệu của Mỹ tốt:)
US Commerce Sec Ross: Trump May Choose To Extend Auto Tarriffs Beyond May
US Commerce Sec Ross: We Have Reached The Core Of Talks With China

US DOLAR TĂNG + CHÍNH QUYỀN TRUMB NÂNG CK =) GOLD BẤT LỢI!

Chỉnh sửa lần cuối:
Cũng ít khi đánh như vậy, tại thấy Trump khao tin nâng chứng khoán, với lại nghĩ nó đã xuống đó thì chắc phải xuống cái hỗ trợ 1283 nên mạnh dạn sell nhanh chốt nhanh:D
phân tích cơ bản của b quá lợi hại, b chăm up bài cho ae đc nhờ nhé, hôm qua dow jones và sp500 tăng vãi luôn. Nhờ b mà e chắm múc đc ít :D

phân tích cơ bản của b quá lợi hại, b chăm up bài cho ae đc nhờ nhé, hôm qua dow jones và sp500 tăng vãi luôn. Nhờ b mà e chắm múc đc ít :D
Bác tham khảo!
$SPX Ripped right through my 2886 target and now headed to 2900. 2900 is not only a key psychological level but also is the 61.8% retrace of the entire selloff. The 50dma has been reclaimed and bears need a hard rejection today otherwise its hard to not see this returning to 2930

Từ khi biết tới forex đã bị lỗ hết 1,500$ rồi.
Haiz, quản lý vốn tốt (1 lệnh bác để mất 3-4% thôi) + Hệ thống GD ổn định (Tỷ lệ RR tốt) >> Tâm lý ổn định là ổn ngay, hàng ngày lên đây luyện tập bằng cách post chart lên là được bác ạ. Có vấn đề gì vào thread hàng ngày của mình trao đổi cùng ae cũng học được nhiều. Chúc bác gd an toàn.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,660 Xem / 97 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,517 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 395 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên