Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 16/09

Sáng check chart thấy giá vẫn ngon nên sell luôn, bác có đọc mà ko để ý à :D. post luôn rủ a e mà ko thấy ai zô
Ồ, có thấy mà cái xu hướng này mình muốn cover lại giữ thêm vài swing nữa chứ ko có ý định lướt :cool:

Kèo Au hôm nọ bắt đầu sáng, a e thích thì vào làm 100p. Sl a e tự đặt nhé mình lười chỉnh :D

Sell Gold, target 1450- 1470
A e mình như kiểu người dưng ngược lối, toàn thấy ngược nhau :D
để @Vũ Thái Dương thay mặt ae trong topic cúng SL đầu tuần để mọi người giao dich suôn sẻ. Hôm nay mình nhận đồ cúng nhé: bên đội SELL.
Đội sell điểm danh, nếu anh em sợ cùng thuyền với ''Thánh chìm vàng'' thì có thể qua đội bác @Vũ Thái Dương :D :D :D

Hôm nay ngày đầu tuần mà không thấy bác @Rinnee đâu cũng thiếu thiếu nhỉ :D > Triệu hồi bác!

Sell Gold, target 1450- 1470
A e mình như kiểu người dưng ngược lối, toàn thấy ngược nhau :D
để @Vũ Thái Dương thay mặt ae trong topic cúng SL đầu tuần để mọi người giao dich suôn sẻ. Hôm nay mình nhận đồ cúng nhé: bên đội SELL.
- Tại sao lấp gap?
Nhìn mấy đứa hàng xóm: UsdJpy mon men quay lại gap, UsdChf lấp được 1/2 gap. Mình đánh tương tự cho vàng.
Đội sell điểm danh, nếu anh em sợ cùng thuyền với ''Thánh chìm vàng'' thì có thể qua đội bác @Vũ Thái Dương :D :D :D
Các cụ sell vàng khung H3, mình ủng hộ 2 tay 2 chân, nhưng cũng nhắc lại, mình kỳ vọng vàng falsebreak 1524 trước khi giảm. Nên các cụ có hứng cứ sell trước, mình lả lướt theo sau. Giờ cứ buy đã ^^

Các cụ sell vàng khung H3, mình ủng hộ 2 tay 2 chân, nhưng cũng nhắc lại, mình kỳ vọng vàng falsebreak 1524 trước khi giảm. Nên các cụ có hứng cứ sell trước, mình lả lướt theo sau. Giờ cứ buy đã ^^
Mình cũng đang sell rải đạn, có thể nhú lên trên 1510 thì sell tiếp, mà có thể thôi.
@Mạc An Thấy tăm tia em vàng từ tuần trước mà vẫn chưa sell à :D.

Giờ ngồi chờ thôi bà con.
Giá xuống vừa chạm gab mà có cây nến báo hiệu quay lên thì vào buy. Còn xuống ko thấy dấu hiệu để vào thì ngồi chơi ngắm cảnh thôi.
Khả năng xuống gặp gab quay đầu khá cao.

Giờ ngồi chờ thôi bà con.
Giá xuống vừa chạm gab mà có cây nến báo hiệu quay lên thì vào buy. Còn xuống ko thấy dấu hiệu để vào thì ngồi chơi ngắm cảnh thôi.
Khả năng xuống gặp gab quay đầu khá cao.
"GAP'' bác ạ :D

E thì chờ nó phá vỡ, chứ cũng ko vội anh ạ :D
ko vội mới tốt, vội gì, giá vẫn loanh quanh 150x. bác nào hôm trước ko sell đc 150x, tiếc cú giảm 200pip thì nay nó lên lại cho các bác ấy sell. Cơ mà đảm bảo là các bác hết dám sell, topic chỉ có vài thánh đánh có sẵn kế hoạch, đúng giá, đúng giờ thì cứ chén thì may ra sẽ vẫn sell khi chúng nó đánh lên thế này. Riêng anh thì ngoài kèo thứ 6 sell cho đủ retrace abc thì trước mắt a cứ buy lên falsebreak 1524 trước đã, thứ 6 nếu ko bị xoang hành là anh cũng buy cmnr. Sell cứ từ từ, giá ko chạy mất đc, ko vội :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
Bên trên