1. Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 16/10

Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 16/10
    16/10/2019
    6,222 lượt xem
    an..hy

an..hy

2,881
    3,311
    Bác hãy đọc bài của bác Kevinng ở trên
    và quyết định xuống tiền
    ý kiến cá nhân : cửa xuống thì nhiều cửa lên thì ít có tp thì cũng ăn ít thôi đừng bắt chước thánh Mưa .... ăn dày nên đôi khi dang dở

Mạc AnVũ Thái Dương bài này.
  2. Gold :)):))

Mạc An bài này.
  3. 500 anh em sellgold đâu rùi

NamVu82Mạc An bài này.
  4. Zactini

Zactini

1,659
    2,268
    Cái lúc cần quyết đoán thì lại nhác tay...''phải hình thành mô hình thế này, tín hiệu thế kia....lúc nó chạy thì lại tiếc'' chỉ có người âm thầm là ăn đủ market:D

Mạc An bài này.
  5. Gbp ối giời... Bác @Cybertron sell nát người em nó chưa :d

CybertronMạc An bài này.
  6. g1nt4ma

g1nt4ma

2,665
    5,028
    Cậu vàng lại ghé thăm 1480 và lại bị 1 sút lên giời. Không khéo cậu dỗi, cậu lên 1700 luôn :D

NamVu82, an..hy and Mạc An bài này.
  7. UNOboss

UNOboss

132
    128
    em cứ chơi rừng rú, vô táng cả buy sell, giựt lên giựt xuống thì mình chốt, được 1 2 lần hết vốn, nghĩ khỏe, đỡ nặng đầu... =))

đùa tí nha mấy bác :D

8. an..hy

an..hy

2,881
    3,311
    bài failbreak chuẩn bị vào thế đón ngựa h4 như bác VTD đưa mấy trang trước

Mạc An bài này.
  9. Mạc An

10. Mạc An
  11. 8,281
    26,262
    Tạm dời SL về break even rồi tính bác ạ, chứ giờ chưa biết đường nào mà lần :D

NamVu82g1nt4ma bài này.
  12. Đội sell vàng đang ổn định đội hình chờ cu vàng sơ sơ sẩy là xiên cho 1 nhát @@

NamVu82 bài này.
  13. GU có falsebreak là điều kiện cần, thêm cái BO vol to đùng nữa lên mẹ 1.3 đi là vui cả làng.
    Gold cứ việc đánh lên đi, falsebreak là điều kiện cần, BO xuống vol to đùng nữa về 146x đi cả làng vui.
    Ban ngày là giờ falsebreak, ban đêm là giờ BO, luật bất thành văn. Tất cả những gì phải làm là ngồi nhìn. Ai hứng lên mua mua bán bán kiếm đc thì vui. Không kiếm được thì coi như xui, cũng đừng tùy hứng mà xui cả sự nghiệp là đc.

14. Sàn nó giãn spead, ko cấu được của sàn đâu

15. Theo mình nhìn thì chưa đâu bác ạ, nó mới chỉ correct thôi, như mình đã nói, nếu là big boys thì mình sẽ take profit dần ở khúc này.

16. ban đêm là giờ của Trump chứ anh. Mấy hôm nay chắc ổng đang bế quan. Vui mồm tí là lại cà giật hết ah

Mạc An bài này.
  17. Gold đã có dấu hiệu đánh lên, nhưng chưa có formation rõ nét, do đó mình cover short và chuyển sang trạng thái quan sát. Có lẽ cơ hội long đã gần đâu đây rồi.

18. Rinnee

Rinnee

934
    1,443
    xem H3 thế này là nó muốn sao đây :oops:
    1570672967293114.

lepatg1nt4ma bài này.
  19. g1nt4ma

g1nt4ma

2,665
    5,028
    hôm qua không tạo được đáy thấp hơn, chắc là nên quan sát thêm, hơn là vào lệnh.

kevinng, Mạc An and Cybertron bài này.
  20. Mình cũng chưa có vào gì cả. Còn quá sớm để kết luận là Gold đã tạo đáy. Tuy nhiên vị thế short có vẻ chông chênh nên mình cover.

g1nt4ma, kevinng and Mạc An bài này.
  21. Mạc An

22. Mạc An
  23. 8,281
    26,262
    E thì vẫn giữ, dời SL thôi, chứ thực tế vùng này chưa có gì để đảm bảo lệnh short ăn ngon hết :D

kevinngCybertron bài này.
  24. Như mình quan sát thì khả năng cao là vẫn còn 1 nhịp xuống ngăn ngắn nữa, có thể tạo đáy thấp hơn. Nhưng mình thoát ra sớm để có thời gian quan sát và chuẩn bị cho đợt đánh lên.

Bình luận mới nhất

Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
GKFXPrime
Tickmill
OlympTrade
OctaFX
BDSwiss Group
Infinox Capital Ltd.
FXCM
EightCap