Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 17/06

Giờ nó mà cứ biên độ 300-500 pips lên xuống đều đặn như đợt trước nhỉ =))). Chỉ sợ 1 đi k trở lại thôi =))
Vốn chiến lược bây giờ là cố mà bám vào lệnh đúng cho tới tận cuối cùng, nên nếu nó cứ đều đều 300-500pip/lượt như đợt trước thì quá tốt, đu bám kiếm 6-70% cả nhịp. Nghĩ tới thôi mà ghiền :D

vàng đi đang đẹp mà @Mạc An cứ xúi đảo là thế nào. Bác cho ae nụi với, ráng học gồng lợi nhuận. Vàng về 1310 nghe. Đảo thì sau 50 tiếng nữa đi, rồi sau 56 tiếng nữa mình vô buy. Ngang đây mà đảo là giá tuần này đi chán lắm luôn á.

tiếc cái là chưa dính sell limit khi sáng bác @kevinng . nó đi theo đúng hướng bác dự đoán, tiêc là nó rớt nhanh quóa. thôi đành chờ vậy :rolleyes:

tiếc cái là chưa dính sell limit khi sáng bác @kevinng . nó đi theo đúng hướng bác dự đoán, tiêc là nó rớt nhanh quóa. thôi đành chờ vậy :rolleyes:
mình cũng có nhôi thêm đuoc đau, nhưng mình vẫn còn lênh sell 1340 tuần trươc. Voi vài lênh rải khu vuc 1330, kiểu gì cũng về.

vàng đi đang đẹp mà @Mạc An cứ xúi đảo là thế nào. Bác cho ae nụi với, ráng học gồng lợi nhuận. Vàng về 1310 nghe. Đảo thì sau 50 tiếng nữa đi, rồi sau 56 tiếng nữa mình vô buy. Ngang đây mà đảo là giá tuần này đi chán lắm luôn á.
Ngang đây mà đảo lên là khéo vàng ko dừng đc ở 1310 đâu đó :D

Em chốt hết lệnh sell, nghỉ ngơi đây, xuống nữa không tiếc:D
Ôi, vãi nhái, gold muốn tạo phản rồi kìa :D

Nói thật là tôi quỳ với bác luôn :D. Quá đáng như vậy broker sẽ dòm ngó bác :D
Tại bác bảo đang đỏ thì làm gì cũng đúng mà:D:D:D, em đang test xem có phải thế thật không:p. Nói chung lệnh này em cũng thấy sl nó cũng rất thoải mái:D. Đi về chuyên môn tý thì tổng kết lại các tin tức và dữ liệu cho đến bây giờ nó cũng hỗ trợ vàng khá nhiều, theo rõi thị trường chứng khoán cũng có chút đang từ xanh chuyển dần sang đỏ, và từ sáng đến giờ vàng cứ lừ lừ đi xuống, hi vọng phiên Mỹ sẽ đẩy vàng lên chút, cộng với thế đang canh mua theo trent hi vọng sẽ đẩy được vàng lên nhịp nữa. Tóm lại kèo buy này mới có 50% tự tin.:D, em vẫn muốn canh mua ở thấp hơn.

Buy gold lướt lát là hợp lý. 2 cây h1 lực đều yếu mấy con lợn đực chả mua chả bán đc. Đẩy xuống tiếp chỉ béo mấy ông rỉa. Chi bằng đẩy lên hút lệnh buy vì giờ vùng 1336 stoploss của sell hơi bị dầy. Lên đó rồi quăng quả tạ ra cho giá down xuống là đẹp.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• The Blade trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 70,279 Xem / 38 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,642 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 258 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 451 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,145 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 343 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 201 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên