Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 18/04

EU bác tính target bao nhiêu đấy :D, tính lại hộ mình GU luôn nhé. Với lại có buy gold chưa?

EU đợt trước mới khớp v chưa khớp h. Gu mới tính đc v thôi.
Mà tính thế này là hold vài tuần nhé =))). Thế có giàu quá k để tính lại =)))

View attachment 88046
View attachment 88047
EU đợt trước mới khớp v chưa khớp h. Gu mới tính đc v thôi.
Mà tính thế này là hold vài tuần nhé =))). Thế có giàu quá k để tính lại =)))
Vãi chưởng, mình sell 1 lot EU khi retrace lên 1.126.... mỗi ngày hưởng dụng phí swap cũng phê lòi kèn rồi :D
GU thì đặt lại target :D, 1 nửa chốt 1.262 đã :D
Thanks bác :D

Là để đánh Vàng với ngoại tệ ấy hả an hy :confused::confused::confused:???
không mấy cặp chéo mình hỏi thực tế là lấy đồng ở bét bảng ghép với đồng ở đầu bảng ở trong link ... chớ mình k chơi ....từ nay cũng k hám chơi mấy cặp chéo nữa ...mấy cặp chính k dô lệnh được thì nghỉ

Chắc kèo thế thì khát kèo lắm. Hehe
Vẫn đều kèo mà bác, mình đánh tất cả các cặp tiền trên thị trường fx, trừ GBP là ít thôi. Cứ cặp nào sáng ra thấy có tín hiệu là lên lệnh chờ đợi giao dịch. Có thêm tín hiệu cặp đã khớp rồi thì nhồi. Giữ lệnh lâu nên cũng kha khá lệnh :D. Tuần này thị trường chạy tốt mình khớp 12 lệnh chờ nhưng cũng có tuần có 1-2 cái :D

không mấy cặp chéo mình hỏi thực tế là lấy đồng ở bét bảng ghép với đồng ở đầu bảng ở trong link ... chớ mình k chơi ....từ nay cũng k hám chơi mấy cặp chéo nữa ...mấy cặp chính k dô lệnh được thì nghỉ
À thảo nào :D, chéo chơi cũng được mà. Mình chơi chéo hoài có sao đâu :D

Vẫn đều kèo mà bác, mình đánh tất cả các cặp tiền trên thị trường fx, trừ GBP là ít thôi. Cứ cặp nào sáng ra thấy có tín hiệu là lên lệnh chờ đợi giao dịch. Có thêm tín hiệu cặp đã khớp rồi thì nhồi. Giữ lệnh lâu nên cũng kha khá lệnh :D. Tuần này thị trường chạy tốt mình khớp 12 lệnh chờ nhưng cũng có tuần có 1-2 cái :D
Thế thì thóc lúa đủ nuôi 1000 đôi chuột sinh sản. Lãi mẹ đẻ lãi con.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,402 Xem / 86 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 397 Xem / 36 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 600 Xem / 46 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên