Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 24/04

Nay ko có tín hiệu, đánh linh tinh chơi cho đỡ buồn. Gần lễ rồi nên cty cũng chả có việc gì làm cả bác ạ. Bác có kèo nào thơm bơ mình vào làm cú swing qua lễ nào :D

Em hàng cũ này xem sao bác :v.

Nay ko có tín hiệu, đánh linh tinh chơi cho đỡ buồn. Gần lễ rồi nên cty cũng chả có việc gì làm cả bác ạ. Bác có kèo nào thơm bơ mình vào làm cú swing qua lễ nào :D
CadChf SHORT limit 0.760 - 0.763, khung d1

Chờ tăng điều chỉnh lên chút hốt con sóng giảm này. Sáng nay số liệu CPI của Aud xấu, dân tình đã SHORT Cad rồi. Tối nay giữ nguyên lãi suất, "bồ câu" trong mong đợi thì Cad tăng mình canh SHORT bên trên. Còn tuột luôn sau ra tin thì khó theo.

CadChf SHORT limit 0.760 - 0.763, khung d1
View attachment 89087
Chờ tăng điều chỉnh lên chút hốt con sóng giảm này. Sáng nay số liệu CPI của Aud xấu, dân tình đã SHORT Cad rồi. Tối nay giữ nguyên lãi suất, "bồ câu" trong mong đợi thì Cad tăng mình canh SHORT bên trên. Còn tuột luôn sau ra tin thì khó theo.
Haiz, con này lúc nãy mở lên xem thấy thọt 60 pips lời, còn có 50 pips nữa. Thôi có lẽ rủi ro thêm 20 pips nữa đánh bạc với BOC vậy bác :D

Đúng vậy. Sắp tới tôi định tham gia contest ở VSG nên nghỉ ngơi sớm, 1 phần công việc sát đợt nghỉ lễ dài ngày cũng khá bận rộn nên không muốn bị phân tâm.
Ồ bác tham gia Axitrader hả? Có ẵm giải về thông báo ae chúc mừng cái chứ nhỉ :D

Ồ bác tham gia Axitrader hả? Có ẵm giải về thông báo ae chúc mừng cái chứ nhỉ :D

Xác định tham gia cho vui, đằng nào mình cũng giao dịch hàng ngày, tăng thêm chút áp lực coi như rèn luyện thêm. May mắn mà có thêm cái giải nho nhỏ thì coi như mình được bonus.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 130 Xem / 15 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 10 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 220 Xem / 10 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,281 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 399 Xem / 24 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,932 Xem / 15 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên