Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 25/04

Đừng TP dưới mọi hình thức nhé, kéo SL entry có nến H4 đóng > 1281. Ăn swing này khả năng tới 1368 nhé. Đợi nó break lên rồi nhờ bác @Mạc An count P&F trên chart H1 với ATR21, 3box reversal xem base này đưa mình tới bao nhiêu
ok bác. em cũng mất tí tẹo con sell mà con này ăn đậm quá :)). tối e thấy ra tin usd tốt mà gold lao quá e cũng đóng con sell rồi. lên thấy bác đóng buy e đóng luôn cho nóng máy. hết nến h4 mới đóng sl entry hả bác

ok bác. em cũng mất tí tẹo con sell mà con này ăn đậm quá :)). tối e thấy ra tin usd tốt mà gold lao quá e cũng đóng con sell rồi. lên thấy bác đóng buy e đóng luôn cho nóng máy. hết nến h4 mới đóng sl entry hả bác
Bác quá nhạy, mình thì ko coi tin tức gì, mình chỉ soi nến và thấy nỗ lực đánh xuống bị từ chối nên mình zoom vào TF nhỏ tìm pattern. Xong triển
Khổ cứ trading H4 cho khỏe...ngày xem chart vài phút rồi tắt máy
Lý thuyết là thế bác ạ :D. Thầy đã dạy best POE chỉ xuất hiện ở intraday timeframe
Bác k vỡ mặt nhưng tui sấp mặt r. Đóng lệnh chưa kịp bị má kẹt đục luôn sl r :(
Mức lost xác định trước rồi mà bác, mình mất 5 pip do đóng sớm :D

Cập nhật tiếp 1 con hàng mình đã báo từ sáng sớm:

Các bạn đã sell chưa?

Các chuyên gia xem canh buy GCAD 1.739 được không. Nguyên lý vào lệnh của tôi vẫn là HighLow H4.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,498 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,574 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 368 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 357 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên