Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 26/04

3.2% - Quá kinh :D

Nên tạm ngừng thôi, SL bị trượt về tận 74.5, ở đó chắc 1 đống buy limit chờ sẵn nên mới thế. MM chơi ác vãi. Hiện tại ko rõ xu hướng khi giá trượt 2 đầu thế này. Đến Wyckoff sống lại chắc cũng bó tay thôi :D

Nên tạm ngừng thôi, SL bị trượt về tận 74.5, ở đó chắc 1 đống buy limit chờ sẵn nên mới thế. MM chơi ác vãi. Hiện tại ko rõ xu hướng khi giá trượt 2 đầu thế này. Đến Wyckoff sống lại chắc cũng bó tay thôi :D
wth? có vụ đó nữa hả bác? thường thì khi giãn spread nó quét sớm thôi chứ nhỉ :confused::confused:

Tin chạy thế này là ko tốt cho U rồi.. Mấy hôm trước ko có tin nó cũng chạy. Bây giờ có cái cớ để nó chạy tốt như vậy còn ko chịu chạy..Sắp đảo chiều đến nơi..

Tin chạy thế này là ko tốt cho U rồi.. Mấy hôm trước ko có tin nó cũng chạy. Bây giờ có cái cớ để nó chạy tốt như vậy còn ko chịu chạy..Sắp đảo chiều đến nơi..
Cũng chưa hẳn bác ạ. Tính về xu hướng là USD vẫn còn cửa trên. Nên cái gì cũng có ưu tiên

wth? có vụ đó nữa hả bác? thường thì khi giãn spread nó quét sớm thôi chứ nhỉ :confused::confused:
2 position của mình SL trượt về tận đáy, giá thấp nhất luôn. Dính thêm quả sell stop cũng tại 74.5 trong khi đặt sellstop 1277.79. Hơi cảm thấy cáu vì lệnh bị trượt giá kinh khủng làm hỏng hết cả trading plan =___=“

Không phải mỗi con Gold đâu bác :D, nó chạy tùm lum hết kìa :v. EU, AU,... đi 2 đầu hết. Cơ hội re-enter short sell chăng :confused::confused::confused:
Không trade GDP, mà giờ cơ hội vẫn còn nguyên, đúng là thị trường ác như con thú, cho tin vào thứ 6 lại cuối tháng, dẫn đến tốt cũng như xấu, các nhà đầu tư thi nhau đóng lệnh chốt lời cắt lỗ nên nó mới loạn vậy:D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,042 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 333 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,366 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 141 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 235 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên