Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 27/08

View attachment 109679

Kéo sóng này thì đúng sóng 5 là sóng mở rộng, không biết đỉnh thật chưa nữa @@
Đỉnh hay không đỉnh thì cũng sw chán mới biết, trước mắt chỉ biết là nhìn giống Upthrust thì tùy theo mà hành động thôi. Chưa sell đc thì cũng ko đến nỗi để giá quay lại hit SL entry :D

Market chạy chả theo quy tắc nào cả nên em ngán thôi ạ :D lệnh vào hồi đầu tuần chỉ đúng trong phiên á đầu tiên hôm thứ 2, sau đấy Trump tweet vài phát về entry :))
À cái đó bình thường mà bác, cứ tự tin thôi ạ :D

Đỉnh hay không đỉnh thì cũng sw chán mới biết, trước mắt chỉ biết là nhìn giống Upthrust thì tùy theo mà hành động thôi. Chưa sell đc thì cũng ko đến nỗi để giá quay lại hit SL entry :D
e TP ở 1533.5, đc 40 pip, thấy lực lên quá yếu, coi như có ly cafe cho hôm nay bác ạ.

tầm bậy buy lên 1789 luôn cho nó vui

Thánh ấy ngày nào chả cầm dĩa thịt cầy ngò lên ngó xuống, tưởng tượng cảnh thánh cầm nó mà nhảy rồi thịt rớt ra ngoài cũng hài
Rớt quài mà, có phải ngày nào cũng có ăn đâu, thỉnh thoảng còn làm 1 hơi mấy ngày nhịn đói nữa =))

Thị trường nay ẻo lả nhỉ. Hết G7 cái mấy anh lái đi xả hơi luôn.

XAU sell ngay giờ, tp 1520[/QUOTE]
Em sell từ 1534.18, mục tiêu TP thấp hơn bác một chút ở 1518. vòng thứ nhất buy 1527 sáng nay và đã TP ở 1534. Em mới nên ăn ngắn thôi bác.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,047 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 341 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,379 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 252 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 146 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 235 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên