Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 29/04

Cập nhật trên chart luôn cho ae dễ hình dung

e thấy có gì hơi sai sai bác ợ:confused::confused:
À, sai đúng ko quan trọng đâu, quan trọng là sai thì mất ít tí, đúng thì lãi to thôi :D

Chỉ cần Vàng giữ được mốc 1288, nhất định sẽ về vùng 6x. Như bữa trước đã view cho ae, ae nào theo thì hn đang dương 90pips dự là tới 12h có thể hơn 100pips, lúc này cảm thấy quá hoang mang thì có thể chốt lời và ngủ ngon, k nhất thiết phải đợi về mốc 74 như mình nói.
Cặp USDCHF là cặp rất đáng quan tâm trong tuần này và thậm chí cả tuần sau! Kèo này đũng kiểu, thua thì thua ít mà thắng thì thắng đậm.... Còn lí do tại sao mà cặp này chưa giảm ngay thì mình cũng đã từng cmt...

Chỉ cần Vàng giữ được mốc 1288, nhất định sẽ về vùng 6x. Như bữa trước đã view cho ae, ae nào theo thì hn đang dương 90pips dự là tới 12h có thể hơn 100pips, lúc này cảm thấy quá hoang mang thì có thể chốt lời và ngủ ngon, k nhất thiết phải đợi về mốc 74 như mình nói.
Cặp USDCHF là cặp rất đáng quan tâm trong tuần này và thậm chí cả tuần sau! Kèo này đũng kiểu, thua thì thua ít mà thắng thì thắng đậm.... Còn lí do tại sao mà cặp này chưa giảm ngay thì mình cũng đã từng cmt...
Cảm ơn bác đã chia sẻ :):):):)

Đỡ rùi bác ơi, chắc em out được cái sai lầm này
chơi xau thì cứ thấy tăng vào mua ké..thấy giảm vào bán phụ mấy anh cá mập ..sl đàng hoàng là xong. khoẻ :D:D
sell hồi sáng đang gông cặp chất tiẹt đó đây cụ..:eek::eek:

mình nhìn roi về mà cung ko cso bắt..đặc tính em xâu Theo t

sell hồi sáng đang gông cặp chất tiẹt đó đây cụ..:eek::eek:
Cặp UC k có kết quả ngay trong hn đâu, nhưng chẳng có lí do gì 1 kèo ntn anh em k nhảy vào, đặt sl lớn hơn 10 tới 15pips so với đuôi nến trong chart d1 và đương nhiên tp 1012!

View attachment 89894

À, sai đúng ko quan trọng đâu, quan trọng là sai thì mất ít tí, đúng thì lãi to thôi :D
Mặt khác, nhịp giảm này theo cấu trúc giá intraday thì chỉ tính là 1 cái counter trendline thôi. Giá hoàn toàn có thể test daily trenline rồi phi.

Daily:

Nhìn daily chart thì chắc mai là biết ngay con nào xịn con nào bệnh rồi. Mấy con gấu dạo này cũng hùng hổ ghê :D

View attachment 89894

em thấy vol sập cao quá nên cũng án binh bất động. sợ bỏng tay bác ạ :)). không sờ vào ngủ lại ngon. có tí của con eur với gbp đủ ly cafe với bát phở rồi nên cũng kệ. ngồi hóng các bác lên chart thôi

Cặp UC k có kết quả ngay trong hn đâu, nhưng chẳng có lí do gì 1 kèo ntn anh em k nhảy vào, đặt sl lớn hơn 10 tới 15pips so với đuôi nến trong chart d1 và đương nhiên tp 1012!
thì nhìn chart xác định rồi nhug khong nghĩ nó còn lên mạnh thế..chỉ nghi đi ngang hoạc nhích lên tí tẹo thôi cụ :D:D

Tối nay các cụ đi chơi về hết rồi ạ :D, vào tự nhiên thấy cmt đọc không hết. Có vẻ đợt này vàng với Usdchf là tâm điểm :v

đợi cụ cái chart bsr với nvl tối giừo nè cụ
Thôi, đánh chứng khoán mà đánh chắc chart không ko đánh được đâu bác ạ,,2 cái em novaland với lọc dầu này mình lại chưa bao giờ ngó qua nữa h xem mệt đầu lắm. @@

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,042 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 333 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,366 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 141 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 235 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên