Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 29/08

:)) Ko nỡ chạy thêm 1 đoạn nữa đón lên chuyến đò sell :(
PS: CADJ, UJ đều quay đầu ngoi lên rồi còn đâu!

20 nến 4h rồi mà vẫn không lên được 1550. thì khả năng còn về 1510
Vùng cân bằng giá đag ở 1525, không lên được thì phải xuống thôi :rolleyes:

mình nhìn m15 có phân kỳ kín gần đến đoạn cuois. khả năng gold đang chạy trong range 9 diểm nên chạy như này.

trong buổi họp báo ở G7, Trump đã hớ khi trả lời phóng viên "cảm thấy hối tiếc" khi áp thuế TQ vì đánh giá thấp TQ hơn ông nghĩ. Nước Mĩ đã tự bắn vào chân mình khi người dân Mĩ đã phải gánh thâm hụt thương mại 1000 đô / người / năm. Nên theo quan điểm của mình, tháng sau vàng sẽ điều chỉnh ít nhất về 1450 sau đó mới tăng trở lại

Có tin tức j ko mà jpy giảm nhiều vậy các bác....sao mình đọc thì toàn euro us với vàng có tin j j về yên đâu nhỉ

Từ sau bữa có cao nhân nào nói về Tk 30$. E thấy bác có vẻ rời xa tâm pháp MFI + thuyết âm mưu của mình mà quay qua chơi giựt cô hồn.
Nói k phải chứ mong bác quay lại với những nhận định và phân tích về thuyết âm mưu + tình hình kinh tế cho tụi e còn học hỏi với, chơi giựt cô hồn e thấy nó k lành mạnh bác ơi.
đôi lời tâm sự nhân ngày SL hunting.
Bác Thái dương mà Sl 1552.5 thì e xin mạn phép đặt sell limit ở 1555. Thank bác
Buy vàng là hướng chính. Nhận định tin tức rồi âm mưu thì đôi lúc mới viết, có mà ít. Bài MFI+MACD bắt đỉnh đáy chạy theo dòng tiền lớn thì 2 tháng nay xé sách: hoặc hiếm xảy ra, trước kia khoảng 2 tuần là có bài; hoặc bi một số cá nhân chi phối tâm lý thị trường làm hư bài.
Như đầu ngày bình luận topic hôm qua (do topic nay co sau 8 gio sáng) mình nói là khg nên trade, hom nay gia dao động trong tam giác, mai mới là tran chính. Vay nên sell vàng vui qua đường thôi, bạn thay là dính sl, tp gi của lệnh sell vàng mình cũng đảo qua buy hết.

[
Đúng rồi bác, h mạnh dạn theo xu hướng hoặc ko trade thôi, các đồng đều đang phục hồi sau vùng quá độ!
Thanks! Đã vào lệnh thì chuyện còn lại là của Thị trường và SL. Hi, chỉ nhòm chart xem giá chạy ntn chứ ko ngó Tk xem âm mấy cho đỡ loạn nhạc!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,489 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,561 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 367 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 345 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên