Phân tích Forex theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 30/08

2 TK phụ đã sẵn sàng, mấy đợt trước cũng đinh chơi hai đầu nhưng SL ko sống chung với GAP đc nên thôi, ngờ đâu SL bằng cháy rất hợp lúc này, triển thôi.
Gap 120 pip, 1 em dương, 1 em cháy âm thấy hờn. Mà hình như âm vài tk phụ là nó đâu cho mở thêm tk nữa đâu. Lúc lập tk phụ nó báo chỉ đc tối đa 2 tk phụ 0₫.

Gap 120 pip, 1 em dương, 1 em cháy âm thấy hờn. Mà hình như âm vài tk phụ là nó đâu cho mở thêm tk nữa đâu. Lúc lập tk phụ nó báo chỉ đc tối đa 2 tk phụ 0₫.
Mình mở cả đống này, ảnh hưởng j đâu. Cháy có âm tiền ko hay chỉ về 0 thôi. Chiến lược buy sell cùng thời điểm đón GAP thành công haha, bữa sau cứ hễ cuối tuần có cái qq j ko chắc thì cứ thế mà làm thôi :D

Áp thì vẫn áp, còn nói chuyện vẫn nói chuyện :D
Vì thế nên chưa có phản ứng gì mạnh lắm anh em ạ :)

Mình mở cả đống này, ảnh hưởng j đâu. Cháy có âm tiền ko hay chỉ về 0 thôi. Chiến lược buy sell cùng thời điểm đón GAP thành công haha, bữa sau cứ hễ cuối tuần có cái qq j ko chắc thì cứ thế mà làm thôi :D
Âm luôn bác, nó chờ mình nạp vô để trả nợ đó. Sàn ic nó ko cho mở thêm nếu đã có sẵn 2 tk 0₫, âm chắc cũng thế. Mà kệ, ko cho thì lập tk khác, sàn khác phá hehe.

Chờ 1/10, 15/12 đón trump tiếp :).

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 456 Xem / 44 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 209 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 563 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,747 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 75 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên