Phân tích Forex và hàng hóa theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 01/07

Móe bận CV k scalp đc bác ạ, bực mình gớm :mad:
Tín hiệu đẹp như mơ đồng thuận từ H1 tới tận M5 mà hok làm ăn gì thì thôi đới....

Quái nhỉ, mí con mèo chuyên quào GU đâu rồi, ko lẽ các mị chờ tôi khoe lệnh các mị mới triển hả trời, sáng bẩu sell có mị nào sell hok vại :V
múa lửa hăng quá. Mấy hôm trước nghe bảo khg nên giao dịch sớm, chờ phiên Âu giao dich bảng Anh mới hiêu quả mờ.
Cho xin SL lệnh SELL GbpUsd, khoảng 7 giờ tối nay sẽ vào lệnh. Hôm nay bí truyền "SL của bạn là entry của mình" có vẻ linh nghiệm.

múa lửa hăng quá. Mấy hôm trước nghe bảo khg nên giao dịch sớm, chờ phiên Âu giao dich bảng Anh mới hiêu quả mờ.
Cho xin SL lệnh SELL GbpUsd, khoảng 7 giờ tối nay sẽ vào lệnh. Hôm nay bí truyền "SL của bạn là entry của mình" có vẻ linh nghiệm.
Thực ra kế hoạch triển phiên Mẽo là MUA ở khu vực 1.2296. Cụ biết setup của tôi rồi thì cũng biết tôi mua bán sao, cứ thế triển. Hiện tại giá giảm nhưng vào Âu hẳn là sẽ vừa khớp để tôi scalp BUY. Kế hoạch là thế thôi chứ lệnh sell tôi đủ 20pip đóng cmnr ông giáo ạ =)). Hôm nay chờ đóng lệnh xong mới lên xỉa, quên cmn mất là đóng rồi ko chụp màn khoe đc =))))

Có indicator nào đo độ điên loạn của cặp tiền không các bác nhỉ, kiểu như có thằng chạy ngày hàng trăm pip có thằng dật dờ vài chục pip? Tôi nhớ mang máng có 1 cái như vậy mà không nhớ ra tên nó là gì, nhờ các bác gợi ý giúp.

Thực ra kế hoạch triển phiên Mẽo là MUA ở khu vực 1.2296. Cụ biết setup của tôi rồi thì cũng biết tôi mua bán sao, cứ thế triển. Hiện tại giá giảm nhưng vào Âu hẳn là sẽ vừa khớp để tôi scalp BUY. Kế hoạch là thế thôi chứ lệnh sell tôi đủ 20pip đóng cmnr ông giáo ạ =)). Hôm nay chờ đóng lệnh xong mới lên xỉa, quên cmn mất là đóng rồi ko chụp màn khoe đc =))))
Bác duong pro đánh khói lượng lớn nên, bác đánh khung m5, chốt sớm là đúng rồi, ngày nao bác cũng kiếm vài trăm s, thơm như múi mít nhỉ

Quái nhỉ, mí con mèo chuyên quào GU đâu rồi, ko lẽ các mị chờ tôi khoe lệnh các mị mới triển hả trời, sáng bẩu sell có mị nào sell hok vại :V
View attachment 155928
Sáng giờ bận vc công ty họp hành tùnnlum tá lả. Giờ nhân viên nó nghỉ trưa mới vào đây nè lệnh buy từ hôm qua hôm nay dính entry là hiểu vấn đề rồi. Mua sâu mà SL cách chứ đến 1pip mà dính là biết nó hồi rồi. May sao con vàng mình mua rõ cao lại chưa dính 1782 :D

Ơ. Tôi chưa biết setup của bác à nhen. :D

@g1nt4ma
Ví dụ về việc cào M1 đây ông giáo, RRR hơi bị to nhé =)))
View attachment 155941
Thôi hỏng rồi. Có kèo ngon mà chẳng alo ae gì cả. Làm mình ngồi họp nghe ace phân trần giải thích tranh luận đau hết cả đầu. Mở MT4 ra xong lại đóng vào. Chúng nó cái nhau tóe lửa xong giờ đi nhậu lại đòi đi hát song ca mới vãi.... :D

Ơ. Tôi chưa biết setup của bác à nhen. :D
Chia sẻ rồi nhé :D:D:D
Thôi hỏng rồi. Có kèo ngon mà chẳng alo ae gì cả. Làm mình ngồi họp nghe ace phân trần giải thích tranh luận đau hết cả đầu. Mở MT4 ra xong lại đóng vào. Chúng nó cái nhau tóe lửa xong giờ đi nhậu lại đòi đi hát song ca mới vãi.... :D
M1 mà alo bác cũng chả vào lệnh kịp =))))
OK, nhận tiện có vốn hôm nay rồi, lại post kèo cho ACE săn SL nè

Chia sẻ rồi nhé :D:D:D

M1 mà alo bác cũng chả vào lệnh kịp =))))
OK, nhận tiện có vốn hôm nay rồi, lại post kèo cho ACE săn SL nè
View attachment 155954
Vãi thầy. Tôi vào lệnh chờ từ sáng 1.23567 từ sáng mà nó chưa tới đây này.M1 hay M5 ko quan trọng cùng lắm lệch vài pips ăn ít đi vài pips cũng chẳng sao đâu mà :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 877 Xem / 62 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 108 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 223 Xem / 17 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 91 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 105 Xem / 3 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,967 Xem / 81 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 227 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên