Phân tích Forex và hàng hóa theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 01/07

Cập nhật đầu phiên Âu 14h00: #G10: Mức độ nghiêm ngặt trong việc phong toả có ảnh hưởng đến một số cặp tiền, nhưng lại ít tác động đến một số cặp khác; #EURUSD: Có thể tiếp tục đi ngang khi một lượng lớn hợp đồng quyền chọn đáo hạn; #GBPUSD: Cú bật tăng của đồng bảng Anh là một cơ hội cho phe bán; #AUDUSD: Trả lại một số mức tăng ở đầu phiên khi sự phục hồi của rủi ro bị đình trệ; Một lượng lớn hợp đồng quyền chọn #EURUSD#NZDUSD đáo hạn vào ngày 01/07.

https://traderviet.org/threads/phan...ap-nhat-14-00-dau-phien-au.40890/#post-443491

GU có dấu hiệu quay đầu, lại SELL nào đội nhóm chốt nhẹ :eek:
Cá nhân tôi nhìn vào động lượng thì đoán rằng GU chỉ hiệu chỉnh đơn giản A-B-C giá buy 1.237++ STL dưới đáy cũng là 1 khuyến nghị :D

Vãi bác, mới vào nghề thì lo đi học đi chứ bác nghe bắn tín hiệu làm chi, như e đây 1 năm rồi vẫn demo nè bác ;)
E cũng đang tự học nhưng không biết bắt đầu từ đâu. Bác có chút tài liệu nào share e học hỏi kinh nghiệm với ah. E cũng đang thấy hối hận khi mở tk thật luôn bác ah

E cũng đang tự học nhưng không biết bắt đầu từ đâu. Bác có chút tài liệu nào share e học hỏi kinh nghiệm với ah. E cũng đang thấy hối hận khi mở tk thật luôn bác ah
Tài liệu thì có rất nhiều ở trong diễn đàn bác, bác cứ lướt đi siêu nhiều siêu bổ, PP thì bác có thể vào mục " Hệ thống giao dịch" tham khảo, khi bác có PP rồi thì tham khảo tín hiệu ng khác sẽ an tâm hơn là bảo sao nghe vậy :D
Hôm nay lại bị con ma kẹt nó troll rồi :V
Hình như lái nằm vùng ở đây rồi bác ạ, dự là lái nào đó vào 100lot mới khiến GU nó phản bội chúng ta như vầy :eek:

Tài liệu thì có rất nhiều ở trong diễn đàn bác, bác cứ lướt đi siêu nhiều siêu bổ, PP thì bác có thể vào mục " Hệ thống giao dịch" tham khảo, khi bác có PP rồi thì tham khảo tín hiệu ng khác sẽ an tâm hơn là bảo sao nghe vậy :D
Cảm ơn bác, e sẽ vào đó học ah, nhưng nếu bác có tài liệu PDF chẳng hạn thì gửi e xin là oke nhất ah.:D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,485 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,555 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 366 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 340 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên