Phân tích forex và hàng hóa theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 02/12

E nghĩ là sẽ p bung nóc chứ. Mọi thứ đang đẹp thế kia cơ mà. Ko lẽ nó lừa mình???
Vẫn có cửa để lừa chứ

gặp ngay kháng cự kênh giảm. Giá có vượt được giá mở cửa hôm nay không?

E nghĩ là sẽ p bung nóc chứ. Mọi thứ đang đẹp thế kia cơ mà. Ko lẽ nó lừa mình???

Vàng nó rút chân nghiêm túc vãi :V, vol gấp 10, xong cây đầu đóng ngay kháng cự, cây sau rút hết sức nhiệt tình =)))
Cơ mà nến chưa đóng, chém gió thôi chứ ko làm j cả :D

nó BO lên rồi ông giáo ạ. toang em rồi
Lên rồi lại xuống thôi, có gì đâu mà toang với ko toang nhỉ, chưa cho tín hiệu buy mới đâu đấy =)))
m30 này đóng dưới 1462, vol. giảm là SELL kiếm 50 pips, đúng không?
Ko, cùng lắm mình đóng lệnh buy thôi, ko sell. Mình nói rõ từ thứ 2 rồi còn j, cửa lên sáng hơn. Mình sẵn sàng bỏ qua nhịp giảm 1460-1400 để bắt nhịp tăng 1560 này. Suy cho cùng, tới giờ vẫn là lệnh Buy sống nhăn, chỉ là chưa đúng kỳ vọng thôi.
Còn nhớ hình này chứ?

Giá form thành mô hình A Dâm Êva nên đường lên sẽ trắc trở. Miễn là nó ko thủng đáy thì mô hình này vẫn chạy tốt.
Chạy lên tới neckline, form thành cái tay cầm là có tiếp Cốc tay cầm.
Nhưng thực ra, trong phân tích cấu trúc giá của TT theo Wyckoff, Mô hình Spring này bao mình BUY GOLD and HOLD and ADD IN.

Chỉnh sửa lần cuối:
Lên rồi lại xuống thôi, có gì đâu mà toang với ko toang nhỉ, chưa cho tín hiệu buy mới đâu đấy =)))

Ko, cùng lắm mình đóng lệnh buy thôi, ko sell. Mình nói rõ từ thứ 2 rồi còn j, cửa lên sáng hơn. Mình sẵn sàng bỏ qua nhịp giảm 1460-1400 để bắt nhịp tăng 1560 này. Suy cho cùng, tới giờ vẫn là lệnh Buy sống nhăn, chỉ là chưa đúng kỳ vọng thôi.
Em sell tại xx62.43 nó cứ lên rồi xuống, hồi hộp quá :((

1560 còn xa lắm :rolleyes:

Còn nhớ hình này chứ?
View attachment 124944
Giá form thành mô hình A Dâm Êva nên đường lên sẽ trắc trở. Miễn là nó ko thủng đáy thì mô hình này vẫn chạy tốt.
Chạy lên tới neckline, form thành cái tay cầm là có tiếp Cốc tay cầm.
Nhưng thực ra, trong phân tích cấu trúc giá của TT theo Wyckoff, Mô hình Spring này bao mình BUY GOLD and HOLD and ADD IN.
View attachment 124945
Ơ thế cái lệnh sell 1466 đợt trc a cắt r ah? Sao bẩu lệnh bất tử của a cơ mà

Em sell tại xx62.43 nó cứ lên rồi xuống, hồi hộp quá :((
Hồi hộp = close bạn nhé.
15p nữa mới đóng nến h1 mà. Rút hay ko còn ko chắc. :D
Khéo H1 đóng BO vẫn ko tự tin ấy =))). Đời nó éo le lắm, cách đáy 100pip ko dám buy, vào sell, giá tăng ngược BO 100pip sẽ chê cách đáy 200 quá xa, Buy SL nhiều ko chơi, vào SELL về test đáy cơ =))
1560 còn xa lắm :rolleyes:
Xa thì xa, lên tới đó thì deal này cỡ 1K lão Gin a` :D

Hồi hộp = close bạn nhé.

Khéo H1 đóng BO vẫn ko tự tin ấy =))). Đời nó éo le lắm, cách đáy 100pip ko dám buy, vào sell, giá tăng ngược BO 100pip sẽ chê cách đáy 200 quá xa, Buy SL nhiều ko chơi, vào SELL về test đáy cơ =))

Xa thì xa, lên tới đó thì deal này cỡ 1K lão Gin a` :D
Ơ thế cứ hồi hộp là close hả bác ? :D

Ơ thế cứ hồi hộp là close hả bác ? :D
Hồi hộp là cảm xúc ko nên có khi bạn giữ lệnh. Kiếm tiền chứ ko phải vui chơi giải trí xổ số đâu.
Lệnh mình để đấy, chạm SL tự hit, khỏi quan tâm.
Vậy là cứ long. Ít nhất thêm 2 cây h4 trc khi lão Tập ngủ dậy :)))))
Lão ngủ dậy ra lệnh cho TT làm cây W1 tới nóc là tuần này đi Đà Lạt chơi nhé =)))
đèo, thanh m30 này vol. tiếp tục vượt, giá đang tăng. Thôi ngủ, khỏi chờ SELL.
Rút chân kìa...

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 210 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 689 Xem / 36 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 158 Xem / 6 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên