Phân tích forex và hàng hóa theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 08/11

Bác đặt sl xa à, em sell cho vui sl ngắn chứ cặp đó không thấy tín hiệu chính xác.
@an..hy ủa bác lập tk bình thường chứ ko phải tk cent à, thấy cháy nhanh quá. Vs tk nhỏ chơi vàng đi nhanh bác ạ, cặp tiền cho chắc
tài khoản thường nạp bằng btc .... mình có nguồn kiếm ....
19$+ thôi mà bay mất 9$ /3 lệnh rồi chừ stop về lại demo hồi nào có 10$ nạp tiếp đốt ..... chớ mình k có tài khoản ngân hàng .... không đầy đủ súng ống như các bác
.... mình k đụng vào vàng mặc dù demo nghiêm túc thì đánh vàng ăn ngon nhất

Bác đặt sl xa à, em sell cho vui sl ngắn chứ cặp đó không thấy tín hiệu chính xác.
@an..hy ủa bác lập tk bình thường chứ ko phải tk cent à, thấy cháy nhanh quá. Vs tk nhỏ chơi vàng đi nhanh bác ạ, cặp tiền cho chắc
Con UCHF này chạy trong range mấy tháng r nên chưa break thì e cũng chẳng ngại. Cứ kệ nó thôi bác ạ.

1 tiêng nua dậy xem 3 giờ trưa nay cô hồn giựt kiểu nào. Mình thì vẫn bài cũ, cô hồn khg đổi bài mà táp lai y chang thì xin dâng, SL đủ het roi.

OIL
View attachment 121269

Đúng như kỳ vọng, giá đã tăng ngược trở lên sau cây nến beartrap. Hiện tại giá đã có 1 nhịp SOS kèm 1 cú bullback với KLGD kém, do vậy, mình kỳ vọng sẽ sớm có tín hiệu falsebreak 56.8 để add thêm vị thế.
Chúc các ACE nay có nhiều pip :D
Đang đánh 3 lệnh: Jpy > Chf > Cad. Vã quá demo dầu h1 cho quen các con số lấy cảm giác. SL 56.95 trên đỉnh thanh giá phát động điều kiện bán tháo: SMA 5 cắt xuống SMA 35; RSI < 50.

TP 56.10 theo khung h4 - giới đầu tư chốt lời ở hỗ trợ.

Sàn oc ta phí Oil 13pip, lúc biến động giãn ra hơn 20p :D.
Nhìn nản luôn chứ ko cũng me cái kèo ngược ông thầy của bác @Vũ Thái Dương xem sao :D

Kiếm btc s bác chỉ t kiếm vs

chi t kiem di bac. thank bac truoc
ok search gu gồ từ khóa bitcoin ptc (paid to click) rồi xem thử làm được k
dĩ nhiên cũng có mánh đó là dùng máy ảo và vpn siêu hơn nữa là xài autoclick .... có điều mình chỉ biết đến vậy chớ k biết làm

Đang đánh 3 lệnh: Jpy > Chf > Cad. Vã quá demo dầu h1 cho quen các con số lấy cảm giác. SL 56.95 trên đỉnh thanh giá phát động điều kiện bán tháo: SMA 5 cắt xuống SMA 35; RSI < 50.
View attachment 121393
TP 56.10 theo khung h4 - giới đầu tư chốt lời ở hỗ trợ.
View attachment 121394
Nó nỡ lòng nào thọt xuống còn vài points nữa Tp mà thu quân kéo lên. Tao quê rồi, kéo SL về hòa vốn, đẩy TP 55.56

Đánh demo mà cứ máu như thật. Thật ra quan trọng đó, vì mình SHORT CadChf, CadJpy.

Ông giáo ạ, cậu Vàng cắn đứt xích rồi :((
nó lại chạy xuống à tiếc nhờ...ơ mà mình có định vào lệnh nào đâu :rolleyes:
Hờ hờ, lại 90$, có vẻ thuận lợi lắm, nhưng 1440 là ko có đâu. Lực đánh xuống yếu cho thấy giá sẽ sớm ngừng giảm. Có điều ko nên bắt đáy :D
đang định hỏi chơi : hôm nay Thánh có vào lệnh nào k

nó lại chạy xuống à tiếc nhờ...ơ mà mình có định vào lệnh nào đâu :rolleyes:

đang định hỏi chơi : hôm nay Thánh có vào lệnh nào k
Sell 67.5, chốt 58.5 bác ạ
Nhìn cây nến W nhớ bài chạy ngay đi.
trend ngày như này xem có rút chân lên đc ko.
View attachment 121405

Giảm là chắc rồi, cơ mà còn phải sw đã, chưa xuống ngay đc đâu, mình ko thấy có sự tháo chạy gấp gap trong nhịp giảm này.

tài khoản thường nạp bằng btc .... mình có nguồn kiếm ....
19$+ thôi mà bay mất 9$ /3 lệnh rồi chừ stop về lại demo hồi nào có 10$ nạp tiếp đốt ..... chớ mình k có tài khoản ngân hàng .... không đầy đủ súng ống như các bác
.... mình k đụng vào vàng mặc dù demo nghiêm túc thì đánh vàng ăn ngon nhất
Trời đậu...ít cũng toan vậy sao cầm mấy chục ngàn:confused::confused::confused:

Rãnh rỗi sinh nông nổi, mô hình cadjpy buy khá đẹp mắt tán lệnh Buy làm chủ đạo. Tin cad sắp ra oánh luôn sell limit ăn nhanh xem sau khi tin ra có lời không :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 8 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 117 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 232 Xem / 6 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,368 Xem / 85 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 253 Xem / 13 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,115 Xem / 41 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên