1. Phân tích forex và hàng hóa theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 08/11

Phân tích forex và hàng hóa theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 08/11
    08/11/2019
    4,988 lượt xem
    g1nt4ma

g1nt4ma

2,501
    4,579
    hình như mình biết là ai :rolleyes: mình thì không thích nhìn chữ in đậm nên cũng cho vào BList lâu lắm rồi :oops:

Chỉnh sửa cuối: 08/11/2019
    forex_vn, an..hy and kevinng bài này.
  2. awww_tradingview_com_x_M8RNWmmh__.
    Ko xem thì bị trang chủ bảo là lười biếng, vào lệnh xong ko làm gì cả. Mà xem thì thấy áp lực bán gia tăng nhưng giá thì vẫn chưa có dấu hiệu giảm sâu.
    Chỗ này nên diễn giải sao? Supply bị hấp thụ hả?

g1nt4makevinng bài này.
  3. kevinng

kevinng

2,973
    9,953
    Không có làm gì hết nữa. Coi cả ngày nặn được nhiêu đó (tính ra là đưa quyết đinh từ sang qua rồi), giờ để nó chạy. Hẹn 3 rưỡi dậy suy đoán, để quyết đinh chốt tay hay không.

g1nt4maVũ Thái Dương bài này.
  4. NamVu82

NamVu82

446
    457
    Khi còn mua được giá thấp tội gì không mua, đâu cần phải đẩy giá lên. Chi khi dính hiệu ứng FOMO của đám đông, lúc đó ko thể ko nhảy vào sớm. Ý kiến cá nhân :))

g1nt4maVũ Thái Dương bài này.
  5. Thôi cho mình xin, 3 rưỡi dậy nữa hả ~~ nhiệt tình quá TT ko thích đâu bác ạ :D
    Thì đương nhiên là cá nhân :D, cơ mà nói đi cũng phải nói lại, ai bán? Bài toán này giải sao đây :D

NamVu82an..hy bài này.
  6. g1nt4ma

g1nt4ma

2,501
    4,579
    có vẻ phe buy thắng rồi, ăn theo 0.01 xem sang tuần dc cốc cafe ko :rolleyes:

7. kevinng

kevinng

2,973
    9,953
    thì tuỳ, chứ thay cốt truyện thế này.
    Cán bộ tuyen bố: Tuần này giấy tờ hồ sơ chuẩn bi xong. Sau đó đốc thuc chuyên viên làm nhanh.
    Chuyên vien chuẩn bị hồ sơ trình xét duyệt truoc khi gởi đối tác. Cán bộ: đieu kiện chưa ổn. Anh khg kí về làm lại đi.
    Chuyên viên tuyên bố: cấp trên chưa duyệt nội dung hồ sơ đã bàn.
    Cuối tuần có khả năng cán nò tuyen bố: hồ sơ cơ bản đã xong, tuần sau có thể gởi phia đối tác.
    Dễ thấy mẹ với cán bộ lắm nghe!

Vũ Thái Dương, an..hy and NamVu82 bài này.
  8. NamVu82

NamVu82

446
    457
    Vẫn có những đồng chí ôm vàng nhiều, tin tức chưa đủ để các đồng chí đó giữ nguyên mức nắm giữ, để giảm rủi ro, vẫn phải bán cầm chừng ra ngoài. Vol trong giai đoạn này không cao, lượng giao dịch ko lớn, chỉ có giá dịch chuyển từ từ thôi :D

Vũ Thái Dương bài này.
  9. IMG_20191108_231052.
    Các bác giải thích giúp em PA với volume mấy mấy H1 này với...
    Cây doji volume cao có ý nghĩa thế nào ạ?

an..hy bài này.
  10. an..hy

an..hy

2,657
    3,026
    Doji bia mộ phe mua đẩy giá lên phe bán nhào vô đẩy xuống ...tùy cơ ứng biến chớ diến biến của nó là thế

Dangladen bài này.
  11. 2 phe vẫn còn do giá còn đang kẹt trong range đúng k bác..

12. Sao em ngó nom nó giống falsebreak quá :rolleyes::rolleyes: IMG_20191108_233214.

13. Rinnee

Rinnee

861
    1,347
  14. Mất cmn mấy chục $ tiền lãi rồi, tưởng cào thêm đc của nó 90$ nữa, rốt cuộc hit entry ~~

Rinnee bài này.
  15. Móa e buy gold lúc cây h4 rút chân SL ở đáy cũ r yên tâm đi ngủ. Thế mà giờ đã sắp SL dồi. T2 khéo còn bị ăn cây GAP vào mặt nữa :(

Vũ Thái Dương bài này.
  16. Ẩu vãi, lúc mình post các dấu hiệu bọn nó sell mạnh 1468, mình kéo entry thì bác cũng nên kéo entry chứ. Cơ mà chắc ko sao đâu, kệ nó đi chơi đi đã ^^

LucasPriceAnhLee bài này.
  17. AnhLee

AnhLee

257
    440
    Tui buy 58 kéo 66 này hê hê. Nói thật là nghi ngờ nó đi thêm đoạn nữa theo elliot nên kéo nhiệt tình luôn.

kevinng bài này.
  18. Con vàng Kết thúc cây h4 23h hôm qua tạo nến xanh rút chân, khá mời gọi buy, h1 giá đang sát biên giữa 1467 , nếu qua 1467,1468 là mang lại hy vọng cho đội buy , giá sẽ đẩy tiếp lên 147x
    Vậy mà lái ko đẩy qua 1467 là em thấy có mùi,lợi dụng gần sáng lúc thanh khoản ít lái sẽ lại ủn về quanh 1460
    Sáng nay dậy thấy về 1458,chốt: ịt mẹ lái lại lừa hay gom vàng cho cú tăng mạnh sắp tới

Con oil thì sideway, h4 biên trên sell, biên dưới long

19. Thằng exness soi được tai khoản đang ở vị thế nào

Lúc 3,4h sáng rất hay đạp/kéo mạnh để săn SL trong 1-5 phút

So sánh Các sàn khác thì ko bị như vậy

Các bác lưu ý

20. E mệt quá có theo dõi đâu, thấy rút chân với Media của Trump tốt thế rồi nên an tâm đi ngủ. hic. đóng nến như thế này ko biết tuần sau còn đổ lửa như thế nào nữa

Bình luận mới nhất

• Tran Nogc hoang trong Sách - Tài liệu 7,469 Xem / 34 Trả lời
  • trader.vie trong Trao Đổi về Broker 91 Xem / 3 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    FBS
    AETOS
    Forex4you
    FXTM
    Tickmill