Phân tích forex và hàng hóa theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 13/02

thánh Mạc cho xin view cặp usdcad , và thắc mắc mục tiêu giá của mô hình vai đầu vai là bao nhiêu nếu hoàn tất

Nhìn trên này không thấy được mô hình V-Đ-V nào cả :D, chỉ có tín hiệu bán đóng vị thế ở 1.325 thôi :D

View attachment 133982

Nhìn trên này không thấy được mô hình V-Đ-V nào cả :D, chỉ có tín hiệu bán đóng vị thế ở 1.325 thôi :D
ah k mình hỏi vai đầu vai là cặp chính khác .... đang định ăn thêm chút pip mà méo biết tính mục tiêu giá
còn ucad mình gồng rồi tp non hôm thứ 3 rồi .... đang tính tham khảo xem có kèo ucad khác không

ah k mình hỏi vai đầu vai là cặp chính khác .... đang định ăn thêm chút pip mà méo biết tính mục tiêu giá
còn ucad mình gồng rồi tp non hôm thứ 3 rồi .... đang tính tham khảo xem có kèo ucad khác không
À, mô hình VĐV thì mình đo cái đỉnh đầu xuống đường xu hướng, rồi copy cái khoảng cách đó vào giá phá vỡ thôi :

Đọc qua tưởng là hỏi mục tiêu của ucad theo mô hình V-Đ-V, sorry, sorry :D

À, mô hình VĐV thì mình đo cái đỉnh đầu xuống đường xu hướng, rồi copy cái khoảng cách đó vào giá phá vỡ thôi :
View attachment 133987

Đọc qua tưởng là hỏi mục tiêu của ucad theo mô hình V-Đ-V, sorry, sorry :D
rồi ra rồi , kèo này ngon á nếu hoàn tất theo cách bác đưa là x4 tài khoản luôn ...... vđ....:eek::eek::eek::eek:

Bác canh buy GU à :rolleyes::rolleyes: nhìn kèo H1 thơm nhỉ

Bác canh buy GU à :rolleyes::rolleyes: nhìn kèo H1 thơm nhỉ
ah không
Gu kệ ông Mưa hốt bạc
kệ lão Mạc có chạm sl hay k
kệ luôn thánh G1 toang
mình chưa có ngó ... :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
định canh buy gu hả .... chúc bạn có tiền
và chia buồn trước nếu bạn mất tiền
dù đôi lúc khoảng cách thật mong manh ;)

vẽ chơi thôi nhá

Chỉnh sửa lần cuối:
Muốn giàu nhanh chi có 2 cách: 1. ăn cướp, 2. lừa đảo.
Truyền thông là ngành đang được các bạn trẻ ưa chuộng. Bởi vì nó là ngành lừa đảo hợp pháp.
Nhờ các bạn dịch sách mình biết câu này: "If you don't read the newspaper, you're uninformed. If you read the newspaper, you're mis-informed" - Mark Twain.

https://www.ibienhoa.com/diary/2020/w07.html

Chiến thuật hôm nay:
- phiên Á: chúng nó thả chim mồi.
- phiên Âu: chúng nó coi phản ứng 17:00 - 19:00, thi trương tỉnh hay ngấm thuốc.
- phiên Mỹ: hốt đám say mồi (dĩ nhiên căn cứ tinh hình luc 17:00-19:00).

Đang có chuyện gì với con GU thế nhỉ, vừa đi chơi về thấy dựng cây dài ngoằng

thứ 6 ngày 13, thứ 5 ngày 13 thấy có j đó sai sai
tưởng tối qua ảnh vật đường cổ đồng hồ mà chơi, ai dè, ảnh chơi mân ni phờ lâu

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bác vẫn lướt Gold đều tay ah? E hqua short đc có 40 pip UCAD hnay thì mới buy EU đc 10 pip còn chưa chạy đủ để dời SL. tháng này đã bị cty cho ở nhà làm vc vì sợ CORONA thì chớ lại còn đói kèo, vã quá ....

Gold đang có áp lực tăng giá và bò dần lên, chắc sẽ sớm có giá 85 thôi, chờ đến đó rồi tính tiếp.
Chiều hướng ngược lại, con Oil sau khi có biểu hiện tích cực thì lại đang bị cô Vi đạp tiếp. Hệ quả là kèo Sell qua chạy đẹp thì nay lại dở chứng, chắc không đợi đủ target được.

Gold đang có áp lực tăng giá và bò dần lên, chắc sẽ sớm có giá 85 thôi, chờ đến đó rồi tính tiếp.
Chiều hướng ngược lại, con Oil sau khi có biểu hiện tích cực thì lại đang bị cô Vi đạp tiếp. Hệ quả là kèo Sell qua chạy đẹp thì nay lại dở chứng, chắc không đợi đủ target được.
Tiếp tục buy đỉnh xem có thơm ko các bác ạ! Liệu đêm nay có húp đc tý cháo nào không đây?:oops::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Tiếp tục buy đỉnh xem có thơm ko các bác ạ! Liệu đêm nay có húp đc tý cháo nào không đây?:oops::rolleyes::rolleyes::rolleyes:View attachment 134048

Về mặt ngắn hạn, gần 4 tiếng nằm phía trên kháng cự và dường như rất nhiều nỗ lực đẩy xuống đều thất bại.
Mình cũng đang tính đu đỉnh đây :D
Lão @forex_vn thấy sao :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 549 Xem / 33 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,097 Xem / 40 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 251 Xem / 31 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 95 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 78 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên