Phân tích forex và hàng hóa theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 13/11

sell UJ trước tin mà cũng hơi lo, giờ tin tốt cũng chưa an tâm lắm, mới có 15p sau tin và còn lão powell lát nữa.
Khi sáng em mới đen, hôm qua buy AUDNZD, ko để ý hôm nay có tin khủng lãi suất nzd, tin lãi suất ra bị SL trượt giá 54pip, lỗ gấp đôi :(

Idol mình hôm nay lên tivi
Thật sự là quá nể Idol đọc ko sót cmt nào trong này, nhớ hết lệnh từng người. Giờ còn biết Idol phủ sóng toàn fb và từng facebooker.
Thức khuya dậy sớm siêng năng tạo nghiệp thế này ắt có ngày gánh quả, tí xin fb Idol có gì đến ngày đến tháng all in con đề

sell UJ trước tin mà cũng hơi lo, giờ tin tốt cũng chưa an tâm lắm, mới có 15p sau tin và còn lão powell lát nữa.
Khi sáng em mới đen, hôm qua buy AUDNZD, ko để ý hôm nay có tin khủng lãi suất nzd, tin lãi suất ra bị SL trượt giá 54pip, lỗ gấp đôi :(

View attachment 122069
Trình độ ko bằng bà độ bác ạ. Vừa nãy mình tặc lưỡi lấy 100$ sell vàng 0.01lot ở 66, chả suy nghĩ j, đơn giản là muốn xem thử ăn swap nó thế nào. Giờ nó giảm 30pip. Bth tính nát não cũng méo dễ vậy đâu ~~

Thật sự là quá nể Idol đọc ko sót cmt nào trong này, nhớ hết lệnh từng người. Giờ còn biết Idol phủ sóng toàn fb và từng facebooker.
Thức khuya dậy sớm siêng năng tạo nghiệp thế này ắt có ngày gánh quả, tí xin fb Idol có gì đến ngày đến tháng all in con đề
View attachment 122071
Haha, bác Huy nói mấy chục là hơi ít, gom gom chắc cũng được chăm cái chứ ít gì :V

View attachment 122069

Đánh gì vào lệnh không phải điểm đẹp lại SL mút chỉ sao mà nhồi được:mad:

View attachment 122071
À nhắc mới nhớ ngày trước có 1 người inb cứ hỏi lệnh dầu của mình như thế nào. Lúc đó hơi lỗ nhưng sau ăn lại nên không có cớ để đá khoáy, có khả năng là bác đấy :V

Mà kể ra cũng buồn cười, cuộc chiến FX ở VN vốn ko phải là người này với ng kia mà là newbie với market maker. Méo hiểu nó làm cái trò mèo ấy làm gì. ACE trader VN mà đều có kiến thức, đều nhặt đc tiền từ bọn MM có phải thơm lành hơn ko :V. Sao cái con sinh vật lạ ấy nó ko đi cà khịa với bọn MM mà lại đi cà khịa với trader nhỉ :V

Mà kể ra cũng buồn cười, cuộc chiến FX ở VN vốn ko phải là người này với ng kia mà là newbie với market maker. Méo hiểu nó làm cái trò mèo ấy làm gì. ACE trader VN mà đều có kiến thức, đều nhặt đc tiền từ bọn MM có phải thơm lành hơn ko :V. Sao cái con sinh vật lạ ấy nó ko đi cà khịa với bọn MM mà lại đi cà khịa với trader nhỉ :V
Đôi khi là đam mê thì sao a. Lệnh a lãi 60 pip r kìa

...
nhiều khi cái j đó trở thành lẽ sống thì bỏ khó lắm.....:cool:

ơ vàng xuống ah .... Mạc An đâu vào sell kìa chớ để nó xuống uổng lệnh thánh Mưa gồng swap lém

Đôi khi là đam mê thì sao a. Lệnh a lãi 60 pip r kìa
có 6$ à, cơ mà tương đương 6% TK rồi, nhiều phết đấy, hay thôi chốt lời mỗi ngày cái TK ấy 5% nhỉ :V
...
nhiều khi cái j đó trở thành lẽ sống thì bỏ khó lắm.....:cool:

ơ vàng xuống ah .... Mạc An đâu vào sell kìa chớ để nó xuống uổng lệnh thánh Mưa gồng swap lém
Bạn bè tốt kinh :V

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,621 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 247 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 447 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,136 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 343 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 199 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên