Phân tích forex và hàng hóa theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 15/04

vàng giảm rồi. gom hàng thôi các bác :D
trước 2 giờ trưa qua, vàng rủ rê:"đố anh bắt đuoc em".
truoc 8 giờ tối qua:"không bắt đuoc em làm chó"
Mới nãy truoc 2 giờ:"đố anh bắt đuoc em".
Tối nay 7 ruoi công bố doanh số bán lẻ thi xong luôn rồi, khỏi bắt. Tuần nay e là khg có thanh giá d1 nào màu đỏ ấy chứ.

Mình out hết các lệnh Buy GBP,AUD, lệnh UCAD giữ đến SL nhé!
Sáng a có bảo UJ đẹp, giờ thì múc UJ thôi :D

Khát kèo mấy hôm rồi :D. Chiến nào :D

Vãi chưởng, GU/EU/AU trở mặt nhanh vkl. Thế là thế quái nào nhỉ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
gãy trend tăng bác, e định mua dca hồi lại thì out. có gì bác chỉ thêm với
Tình trạng hiện giờ mình xem là có sự thay đổi hành vi, còn trend tăng có gãy hay chưa thì thời điểm này chưa biết đc. Gãy trend là cả 1 quá trình, giống như ngta khỏe mạnh, già yếu, bệnh tật xong mới ngỏm ấy bác. Gấp gáp làm j đâu :D.
Mình theo bác Vũ... cái phân tích wickoff sáng + cú nốc ao 1 đông lệnh buy từ usd... tim rỉ máu
UJ kèo buy, Stoploss 106.8, TP ko có :D. Tạm thời thế đã, từ từ soi tiếp. GU với EU tự dưng đổi tính khiến ACE bàng hoàng, hôm qua đẹp biết bao nhiêu, hôm nay trở mặt nhanh hơn người yêu cũ :D.

Tình trạng hiện giờ mình xem là có sự thay đổi hành vi, còn trend tăng có gãy hay chưa thì thời điểm này chưa biết đc. Gãy trend là cả 1 quá trình, giống như ngta khỏe mạnh, già yếu, bệnh tật xong mới ngỏm ấy bác. Gấp gáp làm j đâu :D.

UJ kèo buy, Stoploss 106.8, TP ko có :D. Tạm thời thế đã, từ từ soi tiếp. GU với EU tự dưng đổi tính khiến ACE bàng hoàng, hôm qua đẹp biết bao nhiêu, hôm nay trở mặt nhanh hơn người yêu cũ :D.
Hôm qua sell UJ sáng nay chốt giờ mua ngược lại vui phết. Mấy con usdcad nó lừ mình leo nhanh như vàng làm mình treo mất mấy lệnh đỏ lòm như ớt :(

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,494 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 334 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 849 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 252 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 388 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 130 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,751 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên