Phân tích forex và hàng hóa theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 15/04

Cập nhật góc nhìn các tổ chức lớn - 20:00 - đầu phiên Mỹ:
  • GBP / USD - Phá vỡ ngưỡng 1,25 khi tâm lý ác cảm rủi ro quay lại
  • AUD / USD - Tiến về hỗ trợ 0,6326 sau khi giảm 120 Pip
  • GBP / USD - Phần thưởng đối với những người nắm giữ các quyền chọn bán
Link trao đổi: https://traderviet.org/threads/phan...chinh-15-4-cap-nhat-20-00-dau-phien-my.38119/

doanh so ban lẻ xấu, tiền chay vào dollards tru ẩn???
con moi vàng trụ vững so voi dollards.

Chuẩn rồi bác à.

Ôi, con bà nó, chơi trò falsebreak trên mọi mặt trận chăng?
View attachment 143414
View attachment 143415
View attachment 143416
UCAD nhìn đẹp vãi chưởng, ko biết có retrace cho mình mua ko nữa @@. Mua UCAD bây giờ SL 150pip thốn quá @@
Ah hình như dạo này mặt hàng nào trade cũng SL 150-200pip, trừ con UJ đánh trên H1 @@
CAD tí có tin lãi suất, chính sách tiền tệ, dễ giật xuống mạnh đón hàng đó bác :D

bữa hôm 8/3 hay 9/3 canada cũng công bố lãi suất, ucad phi 1 lèo mấy ngày, hôm nay chắc vô round 2 rồi, hôm nay, thứ 5, thứ 6, round 2 mua đô la lại bắt đầu, sóng thần tập 2, :mad::mad::mad::mad::mad:

trong gioi IT có từ "code dạo". Trong trading có "phân tích dạo" <- nghề chàng Dương.

Tôi thấy mặt hàng này sáng lắm nha, chắc sẽ lại mua quanh 22 đấy, ACE lưu ý cho vào watchlist nhé.
(Ý tôi là nó phải đủ quy trình đánh lên rõ ràng rồi lúc đấy mới mua, khả năng mua quanh 22 chứ ko phải giờ mua ngay cho nó đc giá tốt nha :D)
Với bạn nào code dạo dc trên tradingview code hộ tôi 1 cái bộ lọc các thể loại mặt hàng có RSI < 30 và/hoặc RSI > 70. Số kỳ RSI tuỳ chỉnh đc để tôi xem thử chỉ dùng câu chuyện quá mua quá bán ko thì có ăn đc của ngoại ko với :D

View attachment 143430
Tôi thấy mặt hàng này sáng lắm nha, chắc sẽ lại mua quanh 22 đấy, ACE lưu ý cho vào watchlist nhé.
(Ý tôi là nó phải đủ quy trình đánh lên rõ ràng rồi lúc đấy mới mua, khả năng mua quanh 22 chứ ko phải giờ mua ngay cho nó đc giá tốt nha :D)
Với bạn nào code dạo dc trên tradingview code hộ tôi 1 cái bộ lọc các thể loại mặt hàng có RSI < 30 và/hoặc RSI > 70. Số kỳ RSI tuỳ chỉnh đc để tôi xem thử chỉ dùng câu chuyện quá mua quá bán ko thì có ăn đc của ngoại ko với :D
Bác chả nói sớm làm em khớp bố nó lệnh buy từ 19 mất rồi :)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,047 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 341 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,379 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 252 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 146 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 235 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên