Phân tích Forex và hàng hóa theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 17/09

Đi ngủ thôi, ko lại ngồi táy máy, hôm nay táy máy hết quota rồi
anh em ở lại bảo trọng, có kèo thơm nhớ all in :p:p:p

Dạo này em Ko dám đánh phiên Mỹ nữa. Cứ tới phiên Mỹ là nhìn bảng điện rồi ngủ. Lúc trước bao nhiêu lãi ở phiên Á với Âu qua Mỹ là mất hết. Cháy tk n lần. Từ đó cạnh phiên Mỹ luôn. Sáng vào lệnh giá chạy thì tới phiên Mỹ kéo SL, Market cho ăn dc nhiêu thì cho, Ko tham nữa.

1 setup đẹp R:R ổn share cùng a

Đính kèm

51.5 KB · Xem: 3
    51.5 KB · Xem: 3
Out kèo tại breakeven. Nhìn nến H4 với cái đuôi dài thế này thì đón dao quả hơi liều. :eek::eek:

Vâng, em kéo về hòa vốn rồi. Thank bác. :)
Vàng loanh quanh 1900 trở lên đó bác. Mình canh sell quanh vùng 1950 mà nó mới lên 1947 rụng mất, đục luôn cản 1935-1940. Tiếp tục chờ hồi và canh sell vùng này. USD mà vượt được 93.2-93.4 cộng không có thêm tiền bơm ra thị trường thì vàng con sung rụng. Các bác cứ từ từ với em vàng thôi

Làm sao bắt bài hay vậy bác?

Bác đoán chuẩn hướng đi của GU trước khi tin ra kiểu gì hay vậy? Mật mí tí bí quyết đi bác cho em về bờ với :D:D
Bác có dùng dải BB k? Nhìn bands của khung h1, 2 bands đang co lại, dấu hiệu của giá sắp đi SW, nếu k có tin ra tôi cũng sẽ sell tại bands trên ~ 1.298. Tin sắp ra tôi đặt lệnh chờ bán tại đáy cũ cây h1 để khỏi bị quét, nó khớp và chạy, còn nó đi xuống chỉ là dự đoán theo dải BB thôi.

vàng lươn lẹo :v anh nào nãy break sell theo là ngu người cmnr :v bác
vàng lươn lẹo :v anh nào nãy break sell theo là ngu người cmnr :v bác có dính SL k? có điều bắt dao kiểu đó hqua e ms bắt 1 lần, ngu cmn người, thề sau k chơi vậy nữa :v
Em ko ăn cú cú quét đó bác. Bắt dao thì dễ đứt tay mà bác. SL cẩn thận ko cháy :D:D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 419 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 502 Xem / 11 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,735 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 69 Xem / 1 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 186 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên