Phân tích Forex và hàng hóa theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 20/05

mới lướt thấy TOP 1 Đệ Tử Cái Bang tăng trưởng - 100 sao vẫn còn nằm top 1 ấy bác .
Mấy người đấy rút hết gốc + lời ra rồi, chỉ để lại 1 ít chơi gambling cháy thì nó sẽ tính -100%
Em hỏi câu ngoài lề xí, mấy bác có cách nào để chứng minh 1 sàn là sàn ôm không ạ ?
Trên TG chỉ có 1 ít sàn là ko ôm thôi, thường đó là những sàn mà broker chỉ là 1 phần nghiệp vụ trong hoạt động kinh doanh của nó. Ở VN thì chắc toàn sàn ôm, khác nhau là nó chơi đẹp hay bẩn
Muốn biết ôm hay ko thì để ý cái Gap, sàn ôm nhìn giá khớp SL/TP cái Gap là biết. Giả dụ bạn buy Gold tp 760, qua tuần Gap lên 770 thì sàn ôm nó sẽ khớp 60, sàn ko ôm khớp 70

Bảo sao thấy than trade fx mệt đòi nghỉ :D :D
Mềnh thì vẫn ngủ đều, mỗi tội ngủ dậy cắt loss 200p hơi xót thôi :(:(:(
:D bố bà, hết sạch ko còn tí thuốc lào nào :(
Chả có nhẽ giờ này chạy đi mua :(
Tắt máy, buông đt! Sáng sớm dậy ko muốn nhìn thấy mớ sell còn treo :p:p:p

tình hình ông GBP không có gì khá hơn ông USD 2 hôm nay suy yếu dẫn đến cú hồi hơi phê tí mấy ông đầu to GBP lúc nãy cũng chưa lạc quan lắm mạnh dạng HOLD tiếp GU thôi bác xu hướng chưa gãy vẫn còn nguyên qua các đỉnh các đáy thấp dần GU chưa test deman D với thì chưa bay xa được đâu H1 đang test SMA 200 , D đang test EMA 21 đợi mai xem D1 đóng nến tuỳ cơ ứng biến tiếp thôi nhìn qua láng giềng 2 ông GJ với EG ông GBP vẫn còn yếu chán luôn vùng hổ trợ ngắn hạn GU H1 ở 1.222x cũng là đường cổ VDV ngược H1 .
hồi chập tối nó lình xình em out lúc nó test entry 1.227 lần 3 mà không có lower low rồi :rolleyes:
Mai có xu hướng em lại lên thuyền cùng các bác

Mấy người đấy rút hết gốc + lời ra rồi, chỉ để lại 1 ít chơi gambling cháy thì nó sẽ tính -100%

Trên TG chỉ có 1 ít sàn là ko ôm thôi, thường đó là những sàn mà broker chỉ là 1 phần nghiệp vụ trong hoạt động kinh doanh của nó. Ở VN thì chắc toàn sàn ôm, khác nhau là nó chơi đẹp hay bẩn
Muốn biết ôm hay ko thì để ý cái Gap, sàn ôm nhìn giá khớp SL/TP cái Gap là biết. Giả dụ bạn buy Gold tp 760, qua tuần Gap lên 770 thì sàn ôm nó sẽ khớp 60, sàn ko ôm khớp 70
. Giờ k có cách cãi với nó mới chết

Chỉnh sửa lần cuối:
Trừ khi nó chơi sàn quá lởm, bình thường sàn sẽ ko làm trò đó. Khả năng lớn hơn là bị hack tk, thằng hack ko rút được tiền thì nó phá thôi.
Thật sự là như em trình bày, khổ cái em k có cách cãi. Cái này được thì ib mật em gửi bác ít nội dung bác xem thử chứ em sn từ chuyện check ip, đến lịch sử vẫn k bắt bẻ đc nó

:D tên này xuất hiện lâu chưa hay mới debut vậy bác :confused::confused:, chắc lại chơi đồ hơi nhiều, chửi từ 2h sáng đến tận 5h sáng
lâu rồi, từ hồi vàng 13xx đòi SELL về 1100. Chuyên xuất hiện 2 - 4 giờ sáng khi mọi người còn ngủ. Lâu lâu có xuất hiện khung giờ cô hồn buổi trưa khi vắng ban quản lý.
Thanh niên chăm chỉ tạo tài khoản nhất forums. Hắn chỉ post chục bình luận xong bị chặn. Nhưng vẫn miệt mài tạo tk mới cũng chỉ để chửi người khác. Mọi người còn biết FB nó nữa, vì cũng nổi tiếng gồng ngu và chửi um trên FB.

lâu rồi, từ hồi vàng 13xx đòi SELL về 1100. Chuyên xuất hiện 2 - 4 giờ sáng khi mọi người còn ngủ. Lâu lâu có xuất hiện khung giờ cô hồn buổi trưa khi vắng ban quản lý.
Thanh niên chăm chỉ tạo tài khoản nhất forums. Hắn chỉ post chục bình luận xong bị chặn. Nhưng vẫn miệt mài tạo tk mới cũng chỉ để chửi người khác. Mọi người còn biết FB nó nữa, vì cũng nổi tiếng gồng ngu và chửi um trên FB.
Nhiều anh chị em tham gia trading cũng bị add nick trên fb xong vô comment tục tĩu nữa bác. Tôi bị miết. Có người đòi tìm đến nhà hay đến chỗ him tập gym gì đó để xử nữa. Nhìn chung him bị market nó làm thân tàn ma dại hay gì đó cụ ạ. Chẳng hiểu

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,489 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,561 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 367 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 345 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên